Upload video kiếm tiền 2021- Kiếm 33 $ cho 10K view

Nhúng vào website phim được không bác?
Chất lượng tải video ổn không bác.
Em đang có site phim có traffic rất ổn hàng ngày.
Không biết chơi được không.
Nếu site b là site phim thường, không phải 3x thì đừng nên tích hợp thằng này vào, mất hết visitors đấy.

Mình dùng tool + proxy mở nhiều tab chrome vào xem thì liệu có ổn không bác? nó có yêu cầu là ai là người xem không hay chỉ cần click vào link rồi xem là đc?

Mình dùng tool + proxy mở nhiều tab chrome vào xem thì liệu có ổn không bác? nó có yêu cầu là ai là người xem không hay chỉ cần click vào link rồi xem là đc?
Không có trang nào cho phép bạn cheat nó hết đó. Nếu bạn có đủ proxy sạch và hệ thống fake view xịn sò thì hẵng tính. Khi nào rút tiền nó check được bạn fake thì nó banned thôi. Mình ngày trước chơi real thôi, chơi real dễ hơn là đi fake mệt mỏi.

Xài thằng này cần gì cheat đâu bạn. Cứ view real húp mau lẹ thôi. Trong mấy site upload kiểu này thì còn mỗi thằng dood này chứa chấp được mấy thể loại hạng nặng thôi :)). Nhiều khi gởi report admin nó còn không quan tâm đâu. Hai năm trước admin nó còn làm kĩ này nọ chứ giờ thì chả thấy nữa. Úp xong ăn tiền thôi.

Link đăng ký: https://doodstream.com/join/ak38txou158q

Buy Premium Account or Bandwidth Instantly

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,652
170,745
Latest member
phumyhungreal

Most viewed of week

Most viewed of week