Help Upload anime kiếm 200k mỗi tháng

tuananh1873

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
Yêu cầu:
- Thành thạo Internet: biết sử dụng IDM, upload và download file.
- Có thời gian rảnh.

Mô tả công việc:
Do đặc thù công việc không cần quá nhiều sức. Các bạn chỉ việc download anime về (từ 95MB->200MB) rồi upload lên cyworld. Đợi cho file upload thành công. Trong quá trình đợi có thể làm việc khác, gõ captcha, ptu, ptc, offer hay nhâm nhi cốc cafe. Upload xong thì cập nhật lên web. Cứ thế...

Lương: 200k/tháng.

Lưu ý: Đây chỉ là công việc phụ dành cho những bạn online nhiều, có thời gian để chơi game, lướt web, làm việc online trên máy tính, công việc chủ yếu đợi nên lương như vậy là có thể chấp nhận được.

Thanh toán cuối tháng qua ATM hoặc thẻ cào. AE băn khoăn khoản uy tín thì search google "BuyLR" hoặc vào vmo . vn (forum mình lập, có vài thông tin quan trọng ở trong luôn)

Bạn nào ok thì PM nick letuananh1368, nhớ giới thiệu trước bởi mình rất ít khi reply nick lạ.

Last edited by a moderator:

phoenixnguyen

Junior
Reactions
192
MR
0.000
Thớt có cung cấp VPS hay RPD và account trên mấy host cho down và up ko? Chứ kiểu down up chay free và ko có VPS, RPD thì xin kiú :binhsua146:

vamnt1

Hero
Reactions
429
MR
0.220
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mình xin 1 chân , đã pm mà chưa reply

phải cấp vps và công cụ chứ dùng pc để chết à :))
Mấy bác đòi Vps khéo vẽ chuyện nhỉ

1 File tối thiểu có 150mb down 2-3 phút là xong, các bác chỉ việc đợi cho nó up xong, trong khi đợi các bác vẫn làm việc như thường ngày, không ảnh hưởng nhiều đến cv hiện tại các bác làm. Cần gì VPS, phim dung lượng nónlớn thì còn được

Một số bác Pm, nghe xong bảo khó không làm, xin thưa lun vs mấy bác là "công việc phụ", làm MMO, tích góp từng đồng mà h bảo.khó thì chịu lun,.

Noood1

Banned
Reactions
43
MR
0.000
Mấy bác đòi Vps khéo vẽ chuyện nhỉ

1 File tối thiểu có 150mb down 2-3 phút là xong, các bác chỉ việc đợi cho nó up xong, trong khi đợi các bác vẫn làm việc như thường ngày, không ảnh hưởng nhiều đến cv hiện tại các bác làm. Cần gì VPS, phim dung lượng nónlớn thì còn được

Một số bác Pm, nghe xong bảo khó không làm, xin thưa lun vs mấy bác là "công việc phụ", làm MMO, tích góp từng đồng mà h bảo.khó thì chịu lun,.
bác sài mạng gì mà 150M down 2-3' thế..!!! mình đown 8=10'..@@ không cấp VPS thỳ chịu..! :binhsua09:

Sợ cuối tháng bác scam thì phí công. Srr nếu có hiểu nhầm bác nhưng h scam nhìu nên e cảnh giác ^^!

Chỉ có.mấy thằng k'ho mới.làm thế thôi bạn ạ. Sợ lfm rồi chán chứ 200k là công sứcnbỏ ra. Scm làm gì cậu. Ngân sách mình chỉncho phép như thế nên đưa ra lương như vậy

babycaro

Junior
Reactions
43
MR
0.000
Chat with me via Skype
Bác có chính sách gì cụ thể không như giao cho người này hôm nay up anime nào . chứ như vậy không up cũng không ai biết cuối tháng lãnh lương ,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239
Latest member
Kyo6688

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week