• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help update tình hình pay LR của SEOSPRINT

kietchi2003

Senior
Reactions
208
MR
1.054
Theo mình nhận thấy, cộng đồng chơi seo trên mạng có số quân ko nhỏ và đang dần tăng lên.

Trong các loại ví mà seo hỗ trợ chỉ có mỗi lr là đổi sang vnd ít bị mất giá nhất, nhưng thằng seo này lại rất khó rút thông qua lr, vì nó ít nạp tiền vào

mình lập topic này, khi nào các bạn rút lr được thì vào hú gọi anh em cùng móc túi lr của admin seo nhé

hồi lúc 6h chiều có rút được lr, giờ mới lập topic, hổng bít còn rút được ko nữa, ae vào thử coi sao nhé

1h08'am 31/11/2012 LR rút được :)

Bữa trước vừa rút WMZ thì 1 lúc sau có người kêu rút được LR tức quá đi @@

WMZ cũng được chứ có sao đâu :D

CHơi thêm Vip-prome í LR rút có vẻ dễ hơn vì ít người chơi :binhsua15:

theo mình thì các bác để hết yahoo lại. add nhé. ai rút dc lr thì hú 1 cái cho mọi người vào rút.!
đây là yahoo mình: tinh_yeuchao_ai

WMZ cũng được chứ có sao đâu :D

CHơi thêm Vip-prome í LR rút có vẻ dễ hơn vì ít người chơi :binhsua15:

Vip thì rút dễ rồi :D. Rất nhiều topic tuyển ref seo thế lên rút đc cái là các topic đó lên ngay ý mà.
cộng đồng chơi seo trên mạng có số quân ko nhỏ và đang dần tăng lên.
Teo dần dần rồi mà còn tăng lên gì nữa. Càng ngày càng cấm ip nhan nhan. JOB thì die liên tục.

Trả lời

Mấy bữa nay chuyển qua rút WMZ rồi, chán LR quá, canh mãi chả biết lúc nào mà rút :(

sao mình tìm mãi không thấy chỗ rút tiền nhỉ, trước ở ngay dưới thông tin cá nhân nhỉ. bác nào biết chỉ e vs

tình hình là giờ offer đói nhăn răng + rảnh rỗi nên muốn fix vài thứ. ae có coa kiến gì mời đóng góp nhé. có pro nào muốn cheat kiểu lưu các link ads với site gì gì đó lại và mở đồng loạt thì nói luôn nhé
http://mmo4me.com/showthread.php?63...job-link-ADS-seo-va-cac-trang-tuong-tu/page24

bỏ ý định này đi cậu, nếu cậu build được 1 cái tool auto hoàn toàn như người làm thì hãy tính, còn mấy cái ý tưởng này đừng đem ra áp dụng để cho anh em VN còn có cháo mà húp nhé, job thì đang làm ngon lành vài ba ngày lại mất đi một vài cái vì cấm ip VN rồi đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,971
Latest member
nhatrangsea
Back
Top Bottom