Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #, WAR=BAN) !!! (ver29!!)

Status
Not open for further replies.
vãi bác này, vẫn liều thế hử, tớ thì chuyển hẳn qua 2 chữ rồi, k dám bật co với nó nữa, sp xuống còn có 30 :((
ai update phát vào chiến cái

nổ hay j không bit nữa ....

---------- Post added at 11:38 AM ---------- Previous post was at 11:37 AM ----------

1 chữ là seo hả bác , có phải là captra ra . nhgnty btrbrt . thì bác oánh nhgnty ah :)) nếu thế thì bác là siêu nhân rùi =))

cũng đừng lôi 1 chữ 2 chữ j ra nói nữa u, mr. cam đã bảo không nói vấn đề này rùi, ăn ban đó

ắp đết đê.cứ spam lằng nhằng.à mà a/e box capt làm cái threat chúc chị em nhà mềnh mung 8/3 đê:)

load khá mượt , sever P&P , FPT , còn group cuối cùng ko dám liều với anh pix gõ đàng hoàng thôi , nếu bị band nữa thì chắc nghĩ lun :binhsua115:

wpm 24 : miễn bàn về độ kinh dị, HoThuNguyet vs. ferrari enzo V12 hẻ hẻ

Anh em đã để lại comment thì chỉ up tình hình thui nhé........Mong mod xóa hết bài nào ko liên quan đến tình hình đi..(Comment này sau 2h thì mod cũng xóa luôn nhé). Đừng để Topic bị nát, hãy như như "Comment chỉ để update tình hình"

load cà giựt lắm, ít id thì phải đợi code, thêm vài id vào thì cant connect phát xong là time out hàng loạt, đến hoảng

nổ hay j không bit nữa ....

mình k nổ đâu bạn ơi, gõ 1 chữ thì thế này này :(

Last edited by a moderator:
bác gõ 1 chữ mà con ko phân biệt hoa thường thì tốc nhiu đó cũng đúng
mình gõ có phân biệt hoa thường bạn, chỉ k phân biệt đối với code yahoo thôi, vì vào yahoo check thấy k phân biệt hoa thường cũng đúng, còn mấy code khác chưa test nên k dám thử

mình gõ có phân biệt hoa thường bạn, chỉ k phân biệt đối với code yahoo thôi, vì vào yahoo check thấy k phân biệt hoa thường cũng đúng, còn mấy code khác chưa test nên k dám thử
hì thế thì bác gặp trường hợp đó thì nên chọn gõ 1 chữ , khuyên nên chọn phần dễ dánh ah , còn 2 chữ dễ thì nên oánh 2 chữ ah , chúc bác đạt tốc độ đánh cao nhé ^^

mình k nổ đâu bạn ơi, gõ 1 chữ thì thế này này :( [/QUOTE]

nãy tui định comment là bác chém rồi nhưng suy nghĩ lại thì thôi và bây h có thể nói bác gõ quá nhanh

Mí cha này đánh 2 chữ mà Speed ghê thế! Tui đánh có 10acc còn mưốn chết nữa! Mí bác đánh kinh thật!
FPT XD 10 acc đánh vô tư nhé!

Code YH la code gi thế có hình cho xem voi dc ko

tam thời không nên gõ , we are sory nhiều lắm nha.

Liều thật tốc độ 41.5 kìa ! Chắc thấy quan tài rồi mà vẫn chưa đổ lệ ! :)) :)) :))

Code YH la code gi thế có hình cho xem voi dc ko
vào yahoo đăng kí thử 1 mail là biết mà :binhsua141:

---------- Post added at 12:54 PM ---------- Previous post was at 12:53 PM ----------

Liều thật tốc độ 41.5 kìa ! Chắc thấy quan tài rồi mà vẫn chưa đổ lệ ! :)) :)) :))

pic đó từ xưa lắc xưa lơ rồi người ơi, giờ làm trò ngoan của pix rồi

ôi xời.tự nhiên nó ra 1 đống sorry nhóe bà con.nản.mung 8/3 dành time đi chơi với vợ đi a.e

ôi xời.tự nhiên nó ra 1 đống sorry nhóe bà con.nản.mung 8/3 dành time đi chơi với vợ đi a.e
8-3 admin nhắc nhở chúng ta là bạn đừng oánh sai nhiều , người iu chắc là đang theo dõi bạn oánh , nên bì cái bệnh sỹ chết trước bệnh tim hãy đánh đúng vào nhé =)):binhsua116::binhsua116:

Tình hình là sory ra nhìu bà con nào 2 chỮ thì ráng gỒng, em 1 chỮ xin out trƯỚc. Sáng h ngỒi dc 7$ rỒi, chiỀu ko gõ ngỦ nghĨ. TỐi chiẾn tiẾp :d

chúc bà kon kiẾm nhìu nhìu tiỀn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1

Most viewed of week