Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver43!!)

Status
Not open for further replies.

ryuuroden111

Senior
Reactions
173
MR
0.009
Chat with me via Skype
tui bị timeout thiệt mà sao chỉ có một mình tui bị zay kà

=> bạn mạng FPT phải ko ??? Nếu FPT thì có 2 cách giải quyết thử coi sao nha :D:D
1 là tắt mở modem lại để đổi IP rồi play làm tiếp.
2 là tắt mở modem xong login bằng sever khác rồi làm thử xem có bị nữa không D::D

komoro92

Senior
Reactions
135
MR
0.001
mọi người ơi giúp với sao lặp code dữ vậy, ai chỉ cho mình cách khắc phục với vừa ghost lại máy là bị như the này, winxp SP3 hix xai soft mới nhất 22/5

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
hix hix thông báo 1 tin quan trọng , h này ai mà bị fortgot pass là coi như die luôn , tui vừa forgot 1id về gmail , lục tất cả các hòm inbox lẫn spam đều ko có mail gửi về

15acc chậm rì :(

=> bạn mạng FPT phải ko ??? Nếu FPT thì có 2 cách giải quyết thử coi sao nha :D:D
1 là tắt mở modem lại để đổi IP rồi play làm tiếp.
2 là tắt mở modem xong login bằng sever khác rồi làm thử xem có bị nữa không D::D

ko tui mạng VNPT :binhsua146:
nếu lúc đăng nhập chọn dấu tick vào chổ ''ID >3k code? '' là ko bị timeout hả mà làm như vậy có bị ban bố j` ko tui còn có 1 group thôi ha` :binhsua141::binhsua141::binhsua141:

mọi người ơi giúp với sao lặp code dữ vậy, ai chỉ cho mình cách khắc phục với vừa ghost lại máy là bị như the này, winxp SP3 hix xai soft mới nhất 22/5

vào id chủ xem có bị ban chưa :m097: mình đang gõ ko thấy code lặp , bản 17/5

---------- Post added at 09:54 PM ---------- Previous post was at 09:52 PM ----------

hôm kia tui dùng soft ngày 19/5 cũng bị lặp và đen nguyên gr , khuya đó ban lây mấy gr khác vì cùng ví lr với gr lặp code oan mạng lun :((
15 acc rất chậm

ga_offer

Verified
Reactions
3,900
MR
0.000
hix hix thông báo 1 tin quan trọng , h này ai mà bị fortgot pass là coi như die luôn , tui vừa forgot 1id về gmail , lục tất cả các hòm inbox lẫn spam đều ko có mail gửi về

15acc chậm rì :(

Vẫn về nhé bạn chỉ là nhanh hay chậm thui, hum qua mình có forgot 2IDS thì cũng tưởng ko về, forgot mấy lần liền thì một lúc sau nhận một đống mail phản hồi nhé
16acc speed 23 nhé

Vẫn về nhé bạn chỉ là nhanh hay chậm thui, hum qua mình có forgot 2IDS thì cũng tưởng ko về, forgot mấy lần liền thì một lúc sau nhận một đống mail phản hồi nhé
16acc speed 23 nhé
nửa tiếng rùi chưa thấy về , chờ đến mai xem sao vậy . Mình forgot 1 lần thôi
18 acc khi nhanh khi chậm

xuanduc987

Hero
Reactions
2,396
MR
0.002
Sorry mod OT nhé:

Soft các lần update gần đây không thay đổi phần request hay receive từ server, mà thay đổi cách xử lý thông tin nhận được. Soft không lưu cache, nên lặp code hoàn toàn do trên server nhé. Theo thông tin ngoài luồng thì có vẻ như là bị ban sẽ bị lặp code @@.

nhock3n

Hero
Reactions
361
MR
0.083
16acc speed 23 nhé
giống bác này chó mèo thĩnh thoãng nó ra lúc dang nhanh pause 2 lần rồi :(

Hermes02

Banned
Reactions
186
MR
0.000
thôi dùng soft cũ cho chắc ăn dù sao soft cũ chưa thấy banned:binhsua83:14 acc load khá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week