• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver38!!!)

Status
Not open for further replies.
huhu timout and time out id >3k code nãn lòng quá lại Reset modern

Ai cho cái hình cụ thể tình hình với:(?

Cứ bik là 3k==> timeout ik:Z.....Như thế mà tưởng tượng hum ra ah phải cần đến hình !@@........

Có ai kẹp đc ko vậy ???

kẹp thì được nhưng hơi châm............... PT , 3ID>3k, 7ID <3k

mấy hôm nay gõ chưa tới 1000code nữa
thôi mấy pa tìm trang mới đi cho rầu:binhsua96:

hồi sáng thấy 1 trang chỉ dành cho dân us làm thôi,bà con test thử bên đó xem,rồi dùng proxy qua trỏng

---------- Post added at 03:23 PM ---------- Previous post was at 03:22 PM ----------

hôm nay cũng được 1$ rồi.... mừng thật :binhsua94:

haizzzz pa còn được 1$,tui thì 0,62.. mới ác :binhsua85:

hồi sáng thấy 1 trang chỉ dành cho dân us làm thôi,bà con test thử bên đó xem,rồi dùng proxy qua trỏng

---------- Post added at 03:23 PM ---------- Previous post was at 03:22 PM ----------

haizzzz pa còn được 1$,tui thì 0,62.. mới ác :binhsua85:

Chị Fake IP US nó có cho cạp ko:( để e Dùng s0ck fake:((

tình hình : 3id >3k .
Pix quan tâm Việt nam ghê cho cái code VIETNAM luôn :binhsua95:

4646595b7d3be4cc317e8c36d0bc0051_43861280.ffffffff.700x0.bmp

Chị Fake IP US nó có cho cạp ko:( để e Dùng s0ck fake:((

sock fake chi cho tốn kém,với lại sock mau die,em trụ nổi chưa tới 1 tiếng đâu,dùng cái hide ip đó em,cái hps dùng cạp thì log id ko được,bữa send cho ox mà ko biết ,xã zô thì dùng hide ip nha xã iu ^^
giờ tình hình chưa khá hơn hả bà con

sao em cứ bị mất kết nối với pix mãi thế này ,có ai bị như vậy không :binhsua85:

---------- Post added at 03:35 PM ---------- Previous post was at 03:30 PM ----------

sock fake chi cho tốn kém,với lại sock mau die,em trụ nổi chưa tới 1 tiếng đâu,dùng cái hide ip đó em,cái hps dùng cạp thì log id ko được,bữa send cho ox mà ko biết ,xã zô thì dùng hide ip nha xã iu ^^
giờ tình hình chưa khá hơn hả bà con
hide ip là gì vậy behu :binhsua87:

sao em cứ bị mất kết nối với pix mãi thế này ,có ai bị như vậy không :binhsua85:

---------- Post added at 03:35 PM ---------- Previous post was at 03:30 PM ----------

hide ip chị search trên google ,dow về crack ra,có đủ nước

Pix load chậm log 4ID > 3k thì time out. Thể loại fake IP có log được nhiều ID >3k hơn không vậy mọi người?

nó hiểu là fake IP đó bạn..nó sẽ ẩn IP của bạn đi và chèn vào IP của 1 nước nào đó..đa số là nước mỹ

nó hiểu là fake IP đó bạn..nó sẽ ẩn IP của bạn đi và chèn vào IP của 1 nước nào đó..đa số là nước mỹ

đủ nước ko đợi gì mỹ đâu :) qua nga chơi đi,tối nay qua nga nè kakaka :D

định vào gõ mà thấy phải giả này giả kia nên ko ham lắm.
hide ip chị search trên google ,dow về crack ra,có đủ nước
chỉ khuiên dùng Hide ip platium thui, với chọn các nước châu Á cho lành,có lần chọn Đan mạch nó cho ra 1 mớ dấu ?! trong soft XD. hề lắm.

sao loading dài hạn thế.............

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week