Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver36!!!)

Status
Not open for further replies.
cho cái tình hình với mấy bác

load tạm ổn rồi đó acc trên 3k load gần bằng acc dưới 3k:binhsua04:

khj nào pĩ mới cho đăng ký lại vậy nhỉ? có ai biết ko chj tụ với

khj nào pĩ mới cho đăng ký lại vậy nhỉ? có ai biết ko chj tụ với
Thì nó vẫn cho đăng ký đó bạn. Pixtyper.com. Nhưng phải cần invite trong group mới tạo được nha. Load tạm nha. id cũ hơii cà giựt.

load tốt rồi đó bà còn log acc vào mà chiến đi :binhsua04:

có 15.4 rùi hở? sao mình xài mãi 23.3 thía nì , úp lên có ngon ko ai cho cái tình hình 15.4 sẵn tình hình load lun đi

có 15.4 rùi hở? sao mình xài mãi 23.3 thía nì , úp lên có ngon ko ai cho cái tình hình 15.4 sẵn tình hình load lun đi
hok bik sao mà mình bị timeout hết đây này.15/4.:(.cái 15/4 có change proxy gì gì đó.bên trang của bác xd có hướng dẫn mà làm theo không được.:|

Nghe nói nếu add dưới 4ID > 3k code ( 3ID trở xuống ) thì load cả ngày ko bị time out phải ko mấy bác

Nghe nói nếu add dưới 4ID > 3k code ( 3ID trở xuống ) thì load cả ngày ko bị time out phải ko mấy bác
chuẩn rồi bạn,add 3ID >3k code + vs tầm 8-10 ID mới gõ tàm tạm cả ngày :)

chậm như rùa, lại còn chập chờn nữa. Nghỉ thui.

id cũ vẫn còn đnag load rất chậm nhé. Sẵn đây cho hỏi lun nhé, vừa xem phim vừa gõ có làm giảm tốc độ tải captcha không nhỉ.

can't rùi hơn 5p vẫn chưa làm dc :((

ko hiu sao dang go tu nhien time out 1 loat. ko hiu pix dang ngi j trong dau nua~ 11h ruj ma thay tinh hinh chan wa di :((

ko hiu sao dang go tu nhien time out 1 loat. ko hiu pix dang ngi j trong dau nua~ 11h ruj ma thay tinh hinh chan wa di :((

mình can't hơn 15p rùi kiều này móm rùi :((

Nó vầy đó vào trang chủ bằng web còn lag mà

E thì gõ k kịp ngáp, chả hiểu sao lại thế :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member