Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver36!!!)

Status
Not open for further replies.
tình hình rất là tình hình tối này phải thức nữa rùi chưa dc 3$ nữa :((

---------- Post added at 07:20 PM ---------- Previous post was at 07:19 PM ----------

có load nhưng mà chán lắm 8 ID cũ gõ được 150 Code thì dừng

cho cái hình đi bạn :m152:

load tạm ổn 5 mới 4 cũ

Last edited by a moderator:
The application failed to intialize properly (0xc0000135) . Click on OK to terminate the application
ai biết cái này là sao giúp em với

The application failed to intialize properly (0xc0000135) . Click on OK to terminate the application
lộn topic rùi cha,mà có hỏi cũng phải up cái ảnh cho anh em cùng xem chứ,load chậm nhe anh em.

giờ cap load chậm lắm cap đang khủng hoảng thỉ phải.ngay cả kolo còn khủng hoảng ko vào web dc luôn

Kiếm topic của bác wingstar "Hỏi gì đáp nấy - Tất tần tật về Pixprofit ...." Phần V Soft.... (cái này do thiếu netframework ... vào topic để biết thêm chi tiết)

Last edited by a moderator:
huhuhu tối nay đành phải ngậm ngụi alt tab nửa rồi hôm nay xui ko gặp được bác xuân đức

huhuhu tối nay đành phải ngậm ngụi alt tab nửa rồi hôm nay xui ko gặp được bác xuân đức

haizz mình mua key nguyên năm cho chắc nè

Update cho tí có tình hình nè, dạo này mấy MISS làm ta hổng muốn cạp nữa, phong độ rơi tệ hại :D

load chậm quá. Nghỉ thôi, hy vọng mai tốt hơn xíu.

hihihi hết bị timout nhưng loadd chậm quá phải mở hết id làm cho đỡ chán

ID > 3k code đã load chưa vậy mọi người ? :binhsua12:

vừa bị timeout luc 12h20 huhu ngậm ngùi xem phim chờ đợi. hicccc:binhsua21: làm ơn chạy bình thường y

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week