Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver36!!!)

Status
Not open for further replies.
đợt này code khó nhìn quá load được 7id cũ đánh mỏi cả tay được 25min thì timeout chắc chờ đêm rồi làm chứ giờ mà làm id mới chỉ có tăng pri mất từ hôm kia tới giờ 8 con pri 0 giờ không còn con nào nữa chán

Tăng pri mấy nick mới test hồi tối nữa rồi ...nghỉ
đồng ý với bác .2 hôm này không lúc nào làm là nó không tăng test acc làm được vài trăm là nó lại tăng chán chả muốn test nữa làm không đc mấy nó lại nhảy vù cái nên 9 có mà kéo gãy tay mất. hình như từ đợt ra cái code 4,5 chữ mà đen đen mình toàn bị tăng pri

wow....test acc cực vậy à..lúc trước 300 code mới set mà giờ vậy sao
Tình hinh sao anh em..đang làm mega,mà chán quá qua đây
bây giờ ta : Chém gió-Mega-***-pix-*** het tien-chem gió :))

đồng ý với bác .2 hôm này không lúc nào làm là nó không tăng test acc làm được vài trăm là nó lại tăng chán chả muốn test nữa làm không đc mấy nó lại nhảy vù cái nên 9 có mà kéo gãy tay mất. hình như từ đợt ra cái code 4,5 chữ mà đen đen mình toàn bị tăng pri
go sai thi tang pri thui.tui test 9id ve 7 cái thành 0 nè,2 cai thành 9 mà sai có 2 code mà no cung thành pri 9 nửa.chó pix điên

PIXTYPER 4 id mới+ 3 cũ load tốt.ít sơri tam giác.pùn ngủ quá.ngủ sớm đây.ae cạp tốt:binhsua101:

Chán thế :| Tưởng Ngon Ăn Rồi Lại Time Out Toàn Tập :binhsua04: Vừa Nuột Được 1 tí... hix :binhsua09:

Ai có key Pix ko em mượn dùng tạm 1 hôm ông XĐ ko onl :((......... hix
trời ơi....đùa hay thật..Nếu cho bạn mượn được mình cho bạn mương key 1 năm luôn

sao của mình thế này vậy trời . G trước bị thế này out ra hết login lại G này cũng bị hic hic :binhsua04::binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,015
173,084
Latest member
longnguyen295272

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week