Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver36!!!)

Status
Not open for further replies.
Load tốt gì trời, mới test xong 5 id , nó load như cà phê pha phin. Nản lòng chiến sĩ, hút xong 1 điếu thuốc mà gõ đc tầm 20 code nhá .

cố gắng kiếm...........tơ mông hết

Load tốt gì trời, mới test xong 5 id , nó load như cà phê pha phin. Nản lòng chiến sĩ, hút xong 1 điếu thuốc mà gõ đc tầm 20 code nhá .
Hic, từ ngày pix chơi chính sách hạn chế code >3k thì $ cũng nhỏ giọt như cà phê phin. Than ôi thời oanh liệt nay còn đâu! Load chậm quá!

Hic, từ ngày pix chơi chính sách hạn chế code >3k thì $ cũng nhỏ giọt như cà phê phin. Than ôi thời oanh liệt nay còn đâu! Load chậm quá!

34p57' id cũ>3k vẫn đang load,chậm hơn thôi. id mới có cách chống tăng pri rất hiệu quả. muốn biết hỏi tại đây.

Có kinh nghiệm gì chia sẻ cho ae với, tăng pri dữ quá trời:binhsua04:

sr các bạn, remote thanks hộ mình với,tại chém gió quen rồi. But nếu log toàn id pri 9 vào thì lấy gì nó tăng nữa.:binhsua01:
riêng chuyện timeout thì 2 ngày nay mình xử lý thế này thấy dc: lúc bị timeout, pause lại, fake ip VN, play lại, khi nó hiện đủ thông số trong soft rồi thì tắt fake đi.

Last edited by a moderator:
sr các bạn, remote thanks hộ mình với,tại chém gió quen rồi. But nếu log toàn id pri 9 vào thì lấy gì nó tăng nữa.:binhsua01:
riêng chuyện timeout thì 2 ngày nay mình xử lý thế này thấy dc: lúc bị timeout, pause lại, fake ip VN, play lại, khi nó hiện đủ thông số trong soft rồi thì tắt fake đi.

fake IP nước ngoài hay IP VN, mà bạn dùng phần mềm nào fake vậy

fake IP nước ngoài hay IP VN, mà bạn dùng phần mềm nào fake vậy

mình fake ip VN ko à, kiếm thằng nào xa xa chỗ mình xí, mình dùng proxilier gì gì đó.

xin lổi mod trước mình vừa bị banned hết id rồi bạn nào có 1 group khoảng 4 hay 5 id cũ bán cho mình với :binhsua09:
YH: [email protected] hoặc các bạn để lại ya mình sẽ liên lạc thanks mọi người

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,075
173,153
Latest member
tofut

Most viewed of week

Most discussed of week