Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver36!!!)

Status
Not open for further replies.
Hix chán quá, mấy hôm nay pri cứ tăng ầm ầm, thỉnh thoảng mới giảm được 1 tý. Ko biết làm sao giảm pri đây ai chỉ tớ với :((

thời gian load ổn định,gõ ít sai ít sorry ít tam giác là pri xuống thôi bạn.tốt nhất là làm về đêm thôi,id mới toàn >3k rồi giờ lấy gì làm đây choy
Hix chán quá, mấy hôm nay pri cứ tăng ầm ầm, thỉnh thoảng mới giảm được 1 tý. Ko biết làm sao giảm pri đây ai chỉ tớ với :((

cày đêm thui bác.về với qlink khi xưa vậy :))

vậy mấy id >3k la vứt hả mấy pro, hix chỉ có id moi toanh là đánh được ah, vậy hok lẽ phải cứ tạo id mới để đánh hay sao hix. sao nó ko cho làm mới lại chứ hix

vậy mấy id >3k la vứt hả mấy pro, hix chỉ có id moi toanh là đánh được ah, vậy hok lẽ phải cứ tạo id mới để đánh hay sao hix. sao nó ko cho làm mới lại chứ hix
thì bao giờ hết ID mới thì nghỉ :)), chắc khoảng 1 tháng nữa thì ko ai còn ID đâu mà làm

mjh thấy trong phần "Group Members List" pix có cho thêm invi để add group(Group cũ của mjh lúc đầu chỉ có 5invi, bây giờ pix nó cho thêm 299invi nữa_test làm sao cho hết đây trời!!!!!!)_chắc có lẽ id>3k code ko mần được nữa rồi!!!!!!!!!!!!!!pix dog

mjh thấy trong phần "Group Members List" pix có cho thêm invi để add group(Group cũ của mjh lúc đầu chỉ có 5invi, bây giờ pix nó cho thêm 299invi nữa_test làm sao cho hết đây trời!!!!!!)_chắc có lẽ id>3k code ko mần được nữa rồi!!!!!!!!!!!!!!pix dog
gõ bao nhiu $ đc 299 invi vậy ta:binhsua10:

id cũ thì khoang >19h log 2,3 id mới đầu roi load thêm vai id cu vào là làm thoải mái đó bạn

Về time load cũng có phân biệt id cũ mới hả các bác, mình tưởng chỉ có >3k và <3k thôi chứ, hiện tại >3k đang teo.

>3k đã load lại !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

---------- Post added at 11:05 AM ---------- Previous post was at 11:02 AM ----------

load dc 3' >3k đã teo

đi thi ko quên nhiệm vụ

xd 23.3 vnpt p&p id mới ko lặp ko cant ko sub ko time out , nói chung mịn màng :binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,058
Latest member
binhht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week