Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver35!!!)

Status
Not open for further replies.
Load tốt nhờ :binhsua16:

ban ngày mà dám gõ vậy. nể thật, thế nào cũng dính còi cho xem

ban ngày mà dám gõ vậy. nể thật, thế nào cũng dính còi cho xem
Tớ bỏ thói quen gõ 1 chữ từ rất lâu rồi nhé...Chẳng qua code ngắn nên tốc dc vậy thôi..
Tình hình là load càng ngày càng good nha bà con :binhsua14:

nhìn pix load mà thấy có lỗi với bạn bè, người yêu .......... Nợ nần bao vay mà ,,,,,, Sory hoài

sao hôm nay ngày gì không biết mới test được 6con pri 0 thì giờ nhảy đến 4con toàn 98 99% mà nó nhảy ghê thế không biết

Time out cả lũ ................

Bà con up tình hình đi nầu...ngồi ko buồn quá :binhsua04:

giờ vẫn còn người đánh pix à .pix điên mà bèo thế sao k chuyển sang mega đi:binhsua17::binhsua17:

Không hiểu thằng pix này sao nữa, ban 2acc trừ 6$ nhưng sao lai còn cái gì -3$ kia nữa có ai giống mình không
Mình nghĩ chắc nó ban nhầm nên chỉ thấy trừ 3$ trong balance thôi, vì một 2 acc mới test thì thấy môt acc chỉ sai có 2 code thì ban sao được Hic

Last edited by a moderator:
Không hiểu thằng pix này sao nữa, ban 2acc trừ 6$ nhưng sao lai còn cái gì -3$ kia nữa có ai giống mình không

Chắc là nó nhầm đấy bạn, lẽ ra nó ban thêm cái nữa, hê hê . nản lòng chiến sĩ. Chia pùn qungf gia quyến

Mình nghĩ chắc nó ban nhầm nên chỉ thấy trừ 3$ trong balance thôi, vì một 2 acc mới test thì thấy môt acc chỉ sai có 2 code thì ban sao được Hic

chia bùn chia bùn với bác gà off, lâu rồi ko thấy post, bữa nay lại post cái..bó tay.

sax, trưa nay mình cũng bị y chang bạn này. gõ 2 chữ đầy đủ tự nhiên 9 acc thì bị ban hết 8 acc mà ko bị trừ tiền mới ghê :binhsua10:

lại tiếp tục cao trào ban ak mọi người ? :binhsua08:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,060
Latest member
tiennguyen243

Most viewed of week

Most discussed of week