Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver34!!!)

Status
Not open for further replies.
ID cũ trên 3k thì loading, chỉ ID dưới 3K mới gõ được thôi.

P&P load cực kỳ ngon luôn nhé các bạn vào kiếm $ nào:binhsua07:

giống như mình dự đoán Pix sẽ ngày càng lún sâu vào khủng hoảng khi Asian ra soft chọn server... vùng đất cấm P&P Pixtyper của anh em VN đã bị chia nhỏ :binhsua72: mốt làm thầy bói :))

Last edited by a moderator:
Phải xa cái máy tính 1h mới đuơc, lát vào chiến tiếp.
Đi về đâu khi bước chân đã mỏi,
lê bước dài nơi ấy ko bóng em
chém tí :)

giống như mình dự đoán Pix sẽ ngày càng lún sâu vào khủng hoảng khi Asian ra soft chọn server... vùng đất cấm P&P Pixtyper của anh em VN đã bị chia nhỏ :binhsua72: mốt làm thầy bói :))

Cái này chắc cú mấy thằng nước ngoài nó thấy soft XĐ nên nó đưa ra bắt chước y chang vậy đó mà bác Andre Nguyen hen hen hen... :binhsua172:

Last edited by a moderator:
ai update với nào , ngày mai Anonymous đóng cửa internet làm sao mà ngóng tình hình đây :(
bác thì giỏi rồi , đem soft của ng ta đi làm từ thiện :) , giỏi quá giờ vô đây múa võ giương oai cho thêm phong độ ;))

em dùng LR mà bây giờ trang lr.muabanz.com không vào đươc.hix
các bác cho em hỏi còn trang nào để bán nữa không. em dùng DongA.
các bác chỉ giáo dùm em với nha.

Tối lại đuối hơn hồi chiều là sao ta:-s, trên 3k code time out hàng loạt;));));)). Làm tròn $ mà ko có xong:binhsua04::binhsua79:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week