Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver30!!!)

Status
Not open for further replies.
CHo bit tinh hình nào
khổ thân bác cương với nó làm gì ,cứ như tui 2 chữ với 2 group mới hoàn toàn làm cả tuần này chẳng sợ gì hết

Bác ơi 2 chữ của bác cũng có trong danh sách ban rùi kìa woa xem thử đi. 2 chữ hả :binhsua146:

---------- Post added at 07:59 PM ---------- Previous post was at 07:58 PM ----------

Úi lan man gì thế các anh chị, ấp đết tình hình load thui nào, vấn đề khác qua tò píc khác nhé ! :binhsua78:

Chữ ấp đết của bác nhỏ vãi.Nhìn là bit bác đang buồn rùi

Tình hình sau khi mới bị ban 1 group, haiz anh Pix quá.
7ID pix typer, chậm vãi

mới đầu oánh còn sướng sướng càng về sau nó càng sub+can't buồn ngủ time out chêt luôn:((

10acc sever pIxtyper ----- load khá ngon.

Oài load như mèo mửa 10 ID speed 10 FPT XD. Có lẽ do ID nhiều code toàn trên 6k :(
p/s: Vẫn đang gõ nhé.

huuuuu không hiểu h này oánh kiều gì mà 9 acc nó load chậm sợ , vừa oánh vừa nản có đc 16 :binhsua04::binhsua04:

CÓ AI GẶP TRƯỜNG HỢP NÀY NHƯ EM KHÔNG ?
Gõ từ 0 cho tới 130 code ko bị gì cả , nhưng cứ từ khoảng 140 code trở lên thì cái phần Nxtlmg nó cứ hiện code trước còn dưới khung đánh hiện code sau . Nếu mà mình đánh code dưới khung trước thì sau khi Enter nó lại hiện lại code đó trên phần Nxtlmg . Giống như kiểu 2 khung bị đảo ngược cho nhau ấy . Nếu mà mình đánh theo sợ bi lêch code mất , lúc đầu gặp tình trạng đó em cũng đánh theo như thường kết quả là bị band 1 acc

CÓ AI GẶP TRƯỜNG HỢP NÀY NHƯ EM KHÔNG ?
Gõ từ 0 cho tới 130 code ko bị gì cả , nhưng cứ từ khoảng 140 code trở lên thì cái phần Nxtlmg nó cứ hiện code trước còn dưới khung đánh hiện code sau . Nếu mà mình đánh code dưới khung trước thì sau khi Enter nó lại hiện lại code đó trên phần Nxtlmg . Giống như kiểu 2 khung bị đảo ngược cho nhau ấy . Nếu mà mình đánh theo sợ bi lêch code mất , lúc đầu gặp tình trạng đó em cũng đánh theo như thường kết quả là bị band 1 acc
tôi đã từng bị thế , chăc là bác dùng soft 2 khung của bác Xuân Đức hả , có thể là code đầu bạn tích Nxtlmg Beta , nhưng mà mấy code cuối mà bỏ tích là bị đó , thế nên là đừng có động chạm cái đó nhé , khuyên là đã tích thì đừng bỏ , mà đã không tích thì đừng có mà tích xong lúc gõ nhé , or trong trừong hợp đó phải tạm dừng và tắt soft nhé bác . or chuyển soft 1 khung đi nhé :binhsua01::binhsua01::binhsua01:

tôi đã từng bị thế , chăc là bác dùng soft 2 khung của bác Xuân Đức hả , có thể là code đầu bạn tích Nxtlmg Beta , nhưng mà mấy code cuối mà bỏ tích là bị đó , thế nên là đừng có động chạm cái đó nhé , khuyên là đã tích thì đừng bỏ , mà đã không tích thì đừng có mà tích xong lúc gõ nhé , or trong trừong hợp đó phải tạm dừng và tắt soft nhé bác . or chuyển soft 1 khung đi nhé :binhsua01::binhsua01::binhsua01:
Không em dùng soft của bác Xuân Đức 1 khung mà . thế mới kỳ chứ với lại trong lúc gõ em có tắt đi bật lại đâu , mới vào soft là bật rồi mà cũng không dừng lại nữa chừng

bác nào còn bản soft XĐ ngày 1/2/2012 bản Captchapro ( ko phải là Captchapro_CPU đâu nhé ) cho em xin với . Em xóa nó mất rồi , còn bản mới thì lỗi em dùng ko được . Bác nào có giúp em nha

bác nào còn bản soft XĐ ngày 1/2/2012 bản Captchapro ( ko phải là Captchapro_CPU đâu nhé ) cho em xin với . Em xóa nó mất rồi , còn bản mới thì lỗi em dùng ko được . Bác nào có giúp em nha

còn đây, pm yahoo nhé, load rầm rầm 9 acc 23wpm , xd vnpt

tự nhiên h này load như máy, em gõ 2 chữ sp cao nhất là 23. log 10 acc mà toàn đua với time out @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,948
Latest member
Trieusenh

Most discussed of week

Most discussed of week