Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver30!!!)

Status
Not open for further replies.
Mình thì 14ID ngáp lên ngáp xuống . Ông này thì 9ID / 25WMP . Không hiểu là do đâu nữa . Haizz

cái này mình cũng ko bit. cứ log vào 8id go thấy chấm thì log thêm nữa.
P&P log chậm lại rùi, can't lâu lem rất dễ time out.
có ai chỉ giúp mình làm cải ảnh to lên với. vao 4r lâu rùi nhưng ko bao giờ chém gió nên có nhiều cái ko bít.

cái này mình cũng ko bit. cứ log vào 8id go thấy chấm thì log thêm nữa.
P&P log chậm lại rùi, can't lâu lem rất dễ time out.
có ai chỉ giúp mình làm cải ảnh to lên với. vao 4r lâu rùi nhưng ko bao giờ chém gió nên có nhiều cái ko bít.
View attachment 8370
dàn pri đẹp nhỉ
Bạn muốn đưa ảnh to thì up ảnh lên 1 host nào đó VD như upanh.com, rồi lấy link bỏ trong đoạn code này

chúc vui vẻ và kiếm nhiều money cùng MMO

cái vụ mà người ít ID speed lại cao hơn người log nhiều ID thì mình đã bị rồi. mình nghĩ là do máy, thử cài win lại xem có bt ko (vì mình nghĩ có thể máy bị virus hay gì đó làm nặng máy
ngày trước xài máy kia log 20acc speed ko khi nào quá 15 ( chỉ có khoảng 2h~5h là full speed ). còn giờ xài máy tính này ( máy # ) thì log 10 ID là đủ speed 30 ( máy này cùi hơn + xài mạng 3g vntp)

vừa cant vừa lặp code, đúng là vãi luyện thật, sáng h chả mần ăn được gì

:binhsua72:
ca'nt kinh thật... lập code liên tù tì... pix chắc sắp die rồi... :binhsua07:
Mình cũng cant liên tục, lặp code liên miên :binhsua75:. Cứ can't phát là lặp liền.
Mà sao thấy nhiều bạn update load tốt, ngon, 15' mới cant 1 lần mà thèm:binhsua04:
Mình dùng mạng fpt. lúc nào cũng thấy can't. không biết có phải do mạng không nhỉ.
Mặt Trái Của Sự Thật
hazz :binhsua56::binhsua56::binhsua56:

[/SIZE]

ủa 9id vẫn chạy tốt mà , 25wpm , typer , sctv
mà dạo này ko thấy pro show proof 4x nữa nhẩy ?? gần đây nhất có chị dataentry là 36wpm thôi

ủa 9id vẫn chạy tốt mà , 25wpm , typer , sctv
mà dạo này ko thấy pro show proof 4x nữa nhẩy ?? gần đây nhất có chị dataentry là 36wpm thôi

Keke bữa đây ngoan ngoãn gõ 2 chữ hết rồi, làm gì còn speed trên 30 chứ =)). Bác nào ở 4r mình gõ đàng hoàng mà tốc đc 30 e tặng 1$ :">

Keke bữa đây ngoan ngoãn gõ 2 chữ hết rồi, làm gì còn speed trên 30 chứ =)). Bác nào ở 4r mình gõ đàng hoàng mà tốc đc 30 e tặng 1$ :">
thế thì chán . Tớ chỉ thích xem proof speed cao , 1h 3kcode :-"
thằng pix diệt cao thủ òi
10 id mượt

sáng giờ nó cứ loading 3 cột điên quá đi cái thằng pix điên này:binhsua72:

thế thì chán . Tớ chỉ thích xem proof speed cao , 1h 3kcode :-"
thằng pix diệt cao thủ òi
10 id mượt

ừ thì bữa nào mà tỉnh táo, ba ma xay sinh tố cho ăn, ngừi iu ngọt ngào và quần áo đc giặt hết, trên trường nghỉ nguyên tuần thì cũng đc 26 wpm ah :binhsua146: cái này trong hóa học gọi là điều kiện tiêu chuẩn ( dktc ) hehe

8acc load tốt mà chạy đc 15p thì can't luôn chẳng load nữa:(( sever pixtyper nhé.có lẽ lại error 505 rồi:((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week