Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver30!!!)

Status
Not open for further replies.
Sao đợt này can't nhiều thế nhỉ...:binhsua04:
mềnh đã phải nâng cấp lên gói 270k rồi mà :binhsua72:

nhìn dàn pri toàn ferrari enzo, porsche carrera tubro, lamborghini murcielago LP, roll royle phantom kinh dị của bác mà em mún bỏ nghề :binhsua146:

Ông này đánh vậy ko sợ bị ban nhỉ, rất sáng tạo.

đánh vậy mới ko sợ ban đó bạn, ko add group nên vẫn giữ dc id chủ. nick lẻ khó bị ban hơn. pro.
mới làm 30p 8id load tốt. (sp dưới 20)

toàn pro cạp, tốc độ kinh quá:binhsua146:,mềnh gõ có nhanh cũng chỉ được 19 là cao:binhsua146:

hơn 30 phút trôi qua - 8 ACC LOAD Rất Mượt - khoảng 5-6 tam giác và 1 sorry

[/IMG]

^^

Last edited by a moderator:
đánh lẻ nhiều hổi nó cũng ban đó,chưa tới lúc thôi,bị ban 1 lần 1 id chủ lẻ rồi nè mấy pa :))
up tình hình với mấy bác :)

ngày hôm nay nó load như điên luôn, ko biết tình hình ổn định chưa nữa:binhsua162:

tiếc quá đê.hqua nghỉ cả ngày thì nó lặp code với can't hnay học cả ngày thì lại mượt.cuộc đời thật là chớ trêu:(( còn mượt k a/e.

Cant, sub hơi nhiều. Cứ 10p lại có 1 đợt bão quét qua. May mà ko có tam giác với We sorry ^^

Sao đợt này can't nhiều thế nhỉ...:binhsua04:
mềnh đã phải nâng cấp lên gói 270k rồi mà :binhsua72:

hình như PRI 9 có 0.50 ah` , tóc độ khá nhưng ko đúng chổ rồi ^^~ cái này mà lúc bình thường thì chắc là đỗi được 60k rồi thì phải :binhsua146::binhsua146:

---------- Post added at 07:14 PM ---------- Previous post was at 07:12 PM ----------

hôm nay tốt ngày thật load mượt quá ko cant ko sub nhưng cũng có vài sr

bạn ơi gỏ riết quen sẽ lên tay nghề như bạn hả của tui 2acc pri 2 mà ko có load

hình như PRI 9 có 0.50 ah` , tóc độ khá nhưng ko đúng chổ rồi ^^~ cái này mà lúc bình thường thì chắc là đỗi được 60k rồi thì phải :binhsua146::binhsua146:

---------- Post added at 07:14 PM ---------- Previous post was at 07:12 PM ----------

bạn ơi gỏ riết quen sẽ lên tay nghề như bạn hả của tui 2acc pri 2 mà ko có load

Thím là newbie hả? Pri9 trước 15/2 vẫn 1$/1k
Giờ 2acc pri2 load ko nổi đâu . Bèo cũng phải trên 5acc

học cả ngày về mệt mỏi buồn ngủ làm chẳng năng suất gì cả.
update: 9acc kéo khá.speed 17.5 k đợi code nhưng có lặp.thỉnh thoảng can't phát nhé.:binhsua79::binhsua79::binhsua79:

P/S:a/e chiến lẹ đê.k pix nó lại khùng như hqua đấy.:binhsua04::binhsua04::binhsua04:

hết khá nổi rồi. Bắt đầu cant, sub điên cuồng, có lặp code, We sorry... Sp chỉ ~25 mà load 13 id lâu lâu còn giựt giựt :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom