Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver28!!!)

Status
Not open for further replies.
mới vào gõ 15'.... acc mới test cũ mới gì cũng chậm như nhau...hình như mạng ở đâu ngon thì nó chạy ngon ko theo 1 quy luật nào cả...chạy 10s ra 1 code kiểu này phải thay mạng khác..cùng 1 thời điểm mà có bác load nhanh, có bác load rất chậm...
vnpt gói cước 275.....typer...ping pixtyper -t : time 358....

Last edited by a moderator:
tui cũng vnpt đây ra như rùa ấy speed của tui cũng 28 29 chứ đâu đến nỗi mà giờ còn có 17 18 log 13 acc trong khi có nhiều bác chỉ log 12 acc mà speed lên đến 27 28 cùng thời điểm đó luôn

sctv 11 acc load khá giỏi

---------- Post added at 04:07 PM ---------- Previous post was at 04:03 PM ----------

quan trọng là acc pri 0 sau 14/2 , khi gõ lên nhiều code , nó có tiếp tục load ít hơn so với những acc mới tạo típ típ sau đó nữa ko á bà . Ai test chưa nhẩy :D
Nếu mà gõ lên vẫn load kém thì log nhiều acc cũ vô cho rồi , test mệt
acc tạo sau load nhanh chậm ra sao tui ko biết nhưng thấy rate thấp lè tè là nản rồi, làm sao bằng acc cũ tuy có hơi lâu nhưng mà rate nó giữ nguyên, Nói chung giờ tạo acc mới muốn giữ nguyên giá thì phải luôn luôn ở pri 0 thoai, điều này ko phải dễ:binhsua140:
Nhưng dù có ít code oánh nhiều thì nó cũng lại lên nhiều thôi:binhsua146: Kiểu gì cũng có lợi cho thằng pix:binhsua137:

acc tạo sau load nhanh chậm ra sao tui ko biết nhưng thấy rate thấp lè tè là nản rồi, làm sao bằng acc cũ tuy có hơi lâu nhưng mà rate nó giữ nguyên, Nói chung giờ tạo acc mới muốn giữ nguyên giá thì phải luôn luôn ở pri 0 thoai, điều này ko phải dễ:binhsua140:
Nhưng dù có ít code oánh nhiều thì nó cũng lại lên nhiều thôi:binhsua146: Kiểu gì cũng có lợi cho thằng pix:binhsua137:
tui giữ pri 0 dc đó :D nhưng tui ko biết sau khi gõ lên nhiều code , vd gõ lên 10k , nó có lại load kém hơn pri 0 255code , tiếp tục cái vòng luẩn quẩn đó ko :binhsua137: Thế thì mất công mình test ah . Cứ acc cũ mà quất thôi . Log vào gấp đôi acc mới . Vd acc mới log 8 con thì acc cũ log 16 :binhsua146:

11 acc speed 22 nhe

10 acc speed 18 . load lúc nhanh lúc chậm . XD pixtyper

thêm 1 = chứng nè, log 15 acc chung với nhau thì dàn acc mới tạo log nhanh hơn dàn acc tạo lâu

cậu ping dùm mình ping pixtyper.com -t...xem thử time bao nhiêu vậy cậu.........mạng vnpt ở nhà quê mình sao chậm vãi........log 15 acc vẫn như rùa ý

tui giữ pri 0 dc đó :D nhưng tui ko biết sau khi gõ lên nhiều code , vd gõ lên 10k , nó có lại load kém hơn pri 0 255code , tiếp tục cái vòng luẩn quẩn đó ko :binhsua137: Thế thì mất công mình test ah . Cứ acc cũ mà quất thôi . Log vào gấp đôi acc mới . Vd acc mới log 8 con thì acc cũ log 16 :binhsua146:

11 acc speed 22 nhe
tui đg test roài, 11acc, load cũng khá. Chiều tối xem có về 0 hết ko nào.:binhsua144:

tui đg test roài, 11acc, load cũng khá. Chiều tối xem có về 0 hết ko nào.:binhsua144:
test xong rồi hay đang test ?? Sg trưa nắng nóng quá tui lột áo cởi trần ngồi cạp lun =]]

sctv p&p 11 acc load ổn

test xong rồi hay đang test ?? Sg trưa nắng nóng quá tui lột áo cởi trần ngồi cạp lun =]]

sctv p&p 11 acc load ổn

Còn tui lột quần ngồi cạp luôn... 8 acc speed cũng được 18.6... mạng VỊT TEO + P&P :binhsua141:

:binhsua146::binhsua146:
đg test. 11 acc nên hơi bị lâu. đúng là acc mới, load như điên:binhsua144:

12 acc mà có 18 tốc :binhsua153:

Tình hình load ngon nhé, ít can't sub nhé , đôi hình này mà đánh khỏe re :p ! :binhsua135:

id nào càng ít code thì nó load càng nhanh :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,021
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week