Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver28!!!)

Status
Not open for further replies.
huynh cứ gõ 30 đi , làm theo khả năng của mình thôi , xui bị ban thì nghĩ tiền đóng thuế cho nhẹ lòng :))
mình cố hoài mà cũng 29 chứ lên 30 ko nỗi
tối load ngon nhưng can't dài nên ko gõ đâu 5 cho sướng :binhsua85:

max speed chưa tới 23 wpm mà speed 21 thì quá ổn rồi còn gì

25_02_12_10_49_40.jpglog 10 id gõ cũng ok, nhưng lặp code nhiều quá, cant cũng ko ít. Tam giác khoảng 10 cái/h. pixtyper, XD, 3gVT.sm4purple4.gif

Last edited by a moderator:
Loading... lúc nhanh lúc chậm, tam giác, lặp code ít. Tốc độ không đổi 10 acc ~ 11 wpm ~.~ (XD, pixtyper, VNPT)

10 idd gõ muốn buồn ngũ nè thêm 2ac nữa vãn vậy hôm nay làm chơi mà được 4$ :binhsua95: mạng chỉ còn song sót ngày mai nữa là cắt rồi ta chia tay thành phố quê hương về với vợ với con hiii :binhsua78:

10 idd gõ muốn buồn ngũ nè thêm 2ac nữa vãn vậy hôm nay làm chơi mà được 4$ :binhsua95: mạng chỉ còn song sót ngày mai nữa là cắt rồi ta chia tay thành phố quê hương về với vợ với con hiii :binhsua78:
hạnh phúc quá, haizzz, mình chưa có vợ ( chắc mãi mãi cũng ko có =)) )
15 acc tạm dc , speed 21

hạnh phúc quá, haizzz, mình chưa có vợ ( chắc mãi mãi cũng ko có =)) )
15 acc tạm dc , speed 21

đúng quá còn gì, mãi mãing như vậy sao lấy đc vợ.:binhsua90:
Tính gõ mà nản quá nên lại thôi. Chuẩn bị khò:binhsua101:. Hn thất thu.

đúng quá còn gì, mãi mãing như vậy sao lấy đc vợ.:binhsua90:
Tính gõ mà nản quá nên lại thôi. Chuẩn bị khò:binhsua101:. Hn thất thu.
càng ban thì càng phải gõ bù bà , thức đêm nay chung với tui đi , có người 8 tui mới có hứng thức ;;)

cho em 1 vé 8 với nhà , mỏi tay quá hix hix , cố mãi vẫn ko lên đc 32 bùn ghê gớm :binhsua80:

càng ban thì càng phải gõ bù bà , thức đêm nay chung với tui đi , có người 8 tui mới có hứng thức ;;)

t ko thức nổi, 10 ngón tay nó mỏi nhừ rồi, ngồi 8 nãy giờ. Ngủ cho khỏe, mai lấy sức oánh tiếp:binhsua96:

cho em 1 vé 8 với nhà , mỏi tay quá hix hix , cố mãi vẫn ko lên đc 32 bùn ghê gớm :binhsua80:
mình mơ ước 30 còn chưa dc , hic hic
13 acc vừa tay

---------- Post added at 12:30 AM ---------- Previous post was at 12:29 AM ----------

t ko thức nổi, 10 ngón tay nó mỏi nhừ rồi, ngồi 8 nãy giờ. Ngủ cho khỏe, mai lấy sức oánh tiếp:binhsua96:
vậy sáng mai dậy sớm 8 hén :D h ngủ 7h sáng mai dậy là vừa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week