Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver27!!!)

Status
Not open for further replies.
Ôi, buồn ngủ quá, sáng thức coi cúp C1 giờ cái tay gõ ko nổi :(

Các bạn chú ý nhé cách làm viêc nhé, như bạn kia log 1 dàn pri 0 khủng đó, chú ý :

- Hiện nay Pri không còn để phân biệt tốc độ load code của ID. Mọi Pri đều có tốc độ load như nhau, và load cả ngày với tốc độ khá chậm. Thực tế Pri 0 có khi còn load chậm hơn Pri 9. Pri hiện nay có 1 chức năng mới là dùng để tính giá tiền cho người làm.
- Cũng có nhiều proof khằng định rằng acc nhiều code ( cụ thể là >3k code ) sẽ,load chậm hơn acc ít code ...

Ôi, buồn ngủ quá, sáng thức coi cúp C1 giờ cái tay gõ ko nổi :(

Các bạn chú ý nhé cách làm viêc nhé, như bạn kia log 1 dàn pri 0 khủng đó, chú ý :
hình như bây giờ là luật của pix luôn hả bác nc cam ?

mình thử reset thì thấy load tốt hơn. Nhưng mới ktra có 2 lần nên ko biết độ chính xác thế nào,kể cả id hơn 20k code sau khi reset load vẫn nhanh hơn cái vài k code

Các bạn chú ý nhé cách làm viêc nhé, như bạn kia log 1 dàn pri 0 khủng đó, chú ý :[/QUOTE]

thanks mod đã nhắc nhở vấn đề này mình cũng đã biết nhưng buồn 1 cái là mình ko có pri nào cao để gõ all pri toàn 0 1 mà bây h tạo lại nick thì pri 9 = 0.55$

FPT , xd , pixtyper , 20 acc :binhsua172:

mình thử reset thì thấy load tốt hơn. Nhưng mới ktra có 2 lần nên ko biết độ chính xác thế nào,kể cả id hơn 20k code sau khi reset load vẫn nhanh hơn cái vài k code

làm j tốt nhỉ, đánh 1 chữ rùi ăn ban, mà 2 chữ thì cơm không có, ăn ban rùi tạo acc mới thì rate thấp?? éo le dữ

ủa chứ có cái dụ reset j nữa đây? công nhận là load chậm thật, id 65k code của mịnh 56 / 93 id 2k code ( 30min ), hix:binhsua10:

jờ toàn pri 0 1 không sao jờ :-s. đánh từ pri 4 toàn hạ không sao jờ :-s. sao jờ cầm 0 1 trên tay mà buồn rũ rượi. éo le dữ :-s

FPT , xd , pixtyper , 20 acc :binhsua172:

Độ dẻo dai của bác quá ok.........ai up tình hình bây h còn chạy nổi ko log mấy acc.......

Đg load nhanh a e vào tranh thủ, m log nhiều acc quá time out nên phải pause bớt lại. 14acc đánh mỏi, :binhsua146: pix&pro

dạo này pri xuống 0 1 dễ dàng quá nhỉ! pix khùng thiệt!

mình toàn xụi bậy để lên pri đánh cho nhanh, mấy con 40, 50k code load như dựt le za, kết quả time out nhưng quánh tốt:binhsua146:

bạn nào có thể support mình qua yahoo vấn đề tạo group ,vv... ko nhỉ
tiện thể cho hỏi tình hình

bạn nào có thể support mình qua yahoo vấn đề tạo group ,vv... ko nhỉ
tiện thể cho hỏi tình hình

có sticky trong 4rum ấy, bạn vào mà xem, hỏi lung tung trong này mr. mirinda cho ăn ban đó

mình toàn xụi bậy để lên pri đánh cho nhanh, mấy con 40, 50k code load như dựt le za, kết quả time out nhưng quánh tốt:binhsua146:
m có mấy con pri 3, 4 20k code, 30k code oánh mãi đâu có xuống đâu:binhsua163:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week