• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver26!!!)

Status
Not open for further replies.
cuộc đời vẫn đẹp sao tình yêu vẫn đẹp sao..4 gruop của mình vẫn chưa bị em nào...Mày chiều nay định gõ lên mạng gặp mối tình đầu tiên tán phét tới 2 hay 3h chiều nên không gõ nữa đi đá banh...giờ mới online biết vụ banned này..Chia buồn cùng anh em banned và chúc mừng những anh em không bị banned..Cùng ngồi hóng tình hình pix....

tình hình loar rất tốt , log 10 acc vào gõ đc 25 tốc . 3 acc lên 2 nên out ra rồi . BN thêm tấm hình

đang nguy thế này có nên chiến tiếp ko bà con ?

mà lỡ code 1 chữ, đánh 1 chữ khỉ khô gì đó nó bảo 2 chữ rùi banned thì mình chit àh?? mk bực rùi nha, con jun xéo lắm cũng thành ...jun chết, khỏi cạp lun

Mình thì toàn pri <4. k bik load ntn nhỉ :(. Mà k bik giờ làm có bị band k nữa . thôi chả dám :binhsua146:

mới vừa giật 1h với nó xong nhé.k banned tốc 20 soft XD 10 acc chuẩn phết.load mượt.:)

tình hình load rất chậm, nản vãi, pixtyper, XD, FPT
View attachment 7271
Hiện tại thì để đạt tốc như bình thường của mình thì phải x3 id lên bạn ui, vd log 3id tốc 20 thì giờ cần log 8-9 id ( pri nào cũng được ) để đạt được tốc đó !

vãi đạn pix, mới cách đây nó ban 5 id của mình, bực quá 2 hôm nay k vào, giờ thì bôi đen cả group rồi balance là - 106$ =))

Mấy bác cho hoi pix gõ an gian là go như thế nào 2 chữ mình chỉ gõ chữ in nghiêng thui hả.Cho em bõ huong dan đánh an gian đi

Mấy bác cho hoi pix gõ an gian là go như thế nào 2 chữ mình chỉ gõ chữ in nghiêng thui hả.Cho em bõ huong dan đánh an gian đi
An gian là những người khi đạt tới 1 tốc độ nào đó thì tay gõ không kịp gõ hết đầy đủ các ký tự sẽ bỏ đi ít hoặc nhiều các ký tự và điều này làm các captcha không đúng khi gửi đến server. Một số thời điểm bộ đếm dễ dãi sẽ tính là đúng.
Tuy nhiên hiện nay admin pix đã có thông báo chính thức cần nâng cao chất lượng gõ, gõ đầy đủ hạn chế sai nhiều và bộ đếm làm việc cũng chính xác hơn. Bạn không gõ đủ 1,2 ký tự cũng không đươc tính đúng mà thay vào đó là BANED. :|

chưa làm đã đòn ăn gian. Cứ bác nào cũng như bác này thì pix banned vô tại và cũng đúng thôi

---------- Post added at 10:24 PM ---------- Previous post was at 10:23 PM ----------

vãi đạn pix, mới cách đây nó ban 5 id của mình, bực quá 2 hôm nay k vào, giờ thì bôi đen cả group rồi balance là - 106$ =))
Èo âm j mà âm ghê thế . -106$ banned toàn group à

tình hình đến đâu rồi các bợn trẻ

acc bác gõ 1 chử kinh quá à :O !
banned nguyên group !
kinh quá!

dừng ngay hành động tội ác lại ngay kẻo muộn:binhsua157: chỉ vì mình đã nhuốm chàm rồi nên đành phải làm vậy thôi:binhsua146:, thôi lói chung là do hoàn cảnh xô đẩy:binhsua159:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,061
Latest member
phongna
Back
Top Bottom