Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver26!!!)

Status
Not open for further replies.
Balance
updated periodically, not immediately

0.0094

Vừa mới trả nợ xong cho thằng pix 3$ mừng quýnh hy vọng sẽ có thêm -3$ để lên tay kakaaaaaaaaa:))

Thích thì cứ đem ra gõ thôi bác àh... :binhsua172: :binhsua172:
ác vừa thôi chứ newbie hỏi trả lời thế ah phải bảo là gõ dc nhưng ko có tiền ma cũng chẳng gõ dc đâu 2 code xong ngồi ngó

:binhsua160:FPT sv pixtyper load như con mắm!hic log 5ID vào chả được gì mà ngồi ngáp:binhsua159:

ngủ dậy chia tay 2 em,âm 3$ :(

mẹ nó sáng dậy bị ban 4 ID trong 2 group và thậm chí còn 1 ID bị ban 2 lần :((

ĐM pix tao thù mầy :((
điên quaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

haha... cố quá thành quá cố... nghỉ ngơi vài ngày như tui đi nè bác... :binhsua172:

tui cũng nghỉ vài ngày ko gõ hóng hớt thôi chứ cố quá thành quá cố ở thời điểm này hơi bị đúgn đó nghen =))

---------- Post added at 09:02 AM ---------- Previous post was at 09:00 AM ----------

để ý thấy pix ko cho ăn ban ngay , nó để cho load luôn để ae kiếm nhiều 1 tí rồi nó ban đó mà , bới thế đừng cố quá ở giây phút này mất công ngã vật xuống đất đấy :))

có bác cũng bị 1 id banned 2 lần rồi, kiểu như chỉ có 1 mạng mà chết 2 lần, chắc tội nhiều nhắm. bó tay luôn. Hết thuốc chữa vs thằng pix.

Nhìn mà thấy tức cười! Cũng may chưa bị ban nên còn cười được!
Tình hình sao rùi chiến tiếp thui! Chắc mình làm ăn lương thiện nên nó tha đây!

tui cũng nghỉ vài ngày ko gõ hóng hớt thôi chứ cố quá thành quá cố ở thời điểm này hơi bị đúgn đó nghen =))

---------- Post added at 09:02 AM ---------- Previous post was at 09:00 AM ----------

để ý thấy pix ko cho ăn ban ngay , nó để cho load luôn để ae kiếm nhiều 1 tí rồi nó ban đó mà , bới thế đừng cố quá ở giây phút này mất công ngã vật xuống đất đấy :))

Đúng roài đó bác 5... id nó banned rồi nhưng nó cứ cho cạp đã đời... khi nào cạp hết nổi rồi vào kiểm tra khi đó nó mới tặng quà... :binhsua172:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week