Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver25!!!)

Status
Not open for further replies.
Chẳng biết thế nào nữa có cái trừ có cái cộng 0.52 lận,hình như đó là số $có trong đó acc trước khi add group, còn mấy acc add từ đầu thì cũng không hiểu.

các pri cao đang load đấy. Mọi người tranh thủ đi nào.

:p
Thiệt hay giỡn thì xem hình trên haha.

hahaha... cái gì đây... tất cả những acc của tui được cộng tiền đều là những accc cả tháng nay không gõ đến... đek hiểu nổi... hahahaha :binhsua95: :binhsua95:

ảo tung chảo, thằng pix tính làm trò gì đây , để coi sao cái ,tình hình rất là tình hình .

tất cả đều load nhưng mà phải log nhiều acc mới đánh mượt. (XD, pixtyper, VNPT)

Và cái gì đây??

Attachments

39.1 KB · Views: 45
6 7 8 9 HỂT LOAD NHÉ :binhsua75:

mình co' vài lời nói với anh em choi pixprofit là những ai đã và đang cày đêm thì năm nay tiếp tục cày là cái chắc sẽ ko có cái gọi là làm ban ngày
thứ I: nó đã ra đời cũng lâu rồi nếu nó có ý định bỏ cái vụ PRI thì nó đã bỏ lâu rồi ko cần đợi đến giờ đâu
mình thấy thì trừ 0,1 ra thì 2,3,4,5 trở lên củng như nhau ko có khác mấy ban ngày thì ở ko :binhsua80:
tại sao cái thằng pix này no' ko bỏ cái vụ PRI di ai làm nhiêu thì ăn nhiêu ác thiệt (mình noi' z chac co' nhiều bạn nói mình gà nen ko có PRI 0,1 làm ) nhưng ko ít bạn có ước mơ duoc làm ban ngày bỏ cái PRI :binhsua90:

mình co' vài lời nói với anh em choi pixprofit là những ai đã và đang cày đêm thì năm nay tiếp tục cày là cái chắc sẽ ko có cái gọi là làm ban ngày
thứ I: nó đã ra đời cũng lâu rồi nếu nó có ý định bỏ cái vụ PRI thì nó đã bỏ lâu rồi ko cần đợi đến giờ đâu
mình thấy thì trừ 0,1 ra thì 2,3,4,5 trở lên củng như nhau ko có khác mấy ban ngày thì ở ko :binhsua80:
tại sao cái thằng pix này no' ko bỏ cái vụ PRI di ai làm nhiêu thì ăn nhiêu ác thiệt (mình noi' z chac co' nhiều bạn nói mình gà nen ko có PRI 0,1 làm ) nhưng ko ít bạn có ước mơ duoc làm ban ngày bỏ cái PRI :binhsua90:

cha hieu gi thu I roi con thu II dau :)) pri 01 load tot

mong ước của anh em là site mới có soft cho lap group load cả ban ngày 1$/1k nhưng xa xôi quá mới nghe ra site mới megatypers cũng mừng mà hởm rày im re ko ai noi' gi tới nó hết
còn thằng kolo ko chết quách cho rồi sống chi mà 0.4/1k sao ko bỏ mẹ cái % thay vào 1$/1k :binhsua101:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week

Most discussed of week