Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver25!!!)

Status
Not open for further replies.
ủa sao update bản mới rồi mà đánh xong tạm ngưng là nó loading à. cho mình xin bản tạm ngưng đc vs

bó tay luôn. đánh đc vài phút cant vs sub một lần, mà toàn 0 vs 1 chứ. thế này làm ăn đc gì đây. nghỉ cạp một ngày, hn vào cạp thấy nản...:binhsua140:
vnpt, pix&pro

pri 01 load được còn pri 2 không load pixandpro

từ sáng tới giờ tớ có bị cant connect đâu..Tầm 45p bị 1 lần..3g viettel..vẫn dùng bản ngay 2.2 của XD mà

sao mọi người log 5 acc ma vẫn gõ được hay vậy, mình có 2 acc mà gõ mơ` cả mắt. 1h cố gắng lắm chỉ được 500 code. Ai biết làm sao để gõ được nhiều hơn không xin chỉ giúp với. Cám ơn nhiều nhiều

sao mọi người log 5 acc ma vẫn gõ được hay vậy, mình có 2 acc mà gõ mơ` cả mắt. 1h cố gắng lắm chỉ được 500 code. Ai biết làm sao để gõ được nhiều hơn không xin chỉ giúp với. Cám ơn nhiều nhiều
ban go duoc bao nhieu ngon vay?O day toan pro nen solo ca do.

gõ mãi thì sẽ quen thôi. CHứ có cách j đâu

ban go duoc bao nhieu ngon vay?O day toan pro nen solo ca do.

ù, đúng ùi, bạn cạp chưa wen thì typing master pro 7 về cày, cày mờ mắt rùi hãy cạp, chứ cạp sai mà chậm xún pri mà mất tiền nữa, thời bủi pix khùng, fai tiết kiệm tjan và tiền bạn àh, tập dần với kolotipablo cũng đc vì không có pri, fang thoải mái

up:

0 1 2 3 load như nhau xd, vnpt , pix & pro, tuơng tư tình cũ cận 14.2 cũng đc tầm 20wpm

Last edited by a moderator:
pixandpro pri 2 sao rồi có load được không mấy bạn

kết thúc làm việc....

0 1 ma loading tam 3 4s nản :binhsua163:

0,1 load tốt,ít cant sub, tam giác lác đác (6 cái/1h). Pixtyper, XD, 3GVT.animal276.gif.thumb.jpg

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,970
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week