Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver25!!!)

Status
Not open for further replies.
bữa giờ test 25 con pri 4 lên đc mỗi 2 pri 0
còn lại pri 8
nản pix quá rồi
hết pà nó invite
giờ invite đâu nữa mà gõ

giờ ko còn khái niệm 01 load 24/24. ghét nhất là xình xình ểnh ểnh như thế này. pix ra đi mịa đi để ng ta biết còn tính

giờ ko còn khái niệm 01 load 24/24. ghét nhất là xình xình ểnh ểnh như thế này. pix ra đi mịa đi để ng ta biết còn tính
Bạn fallingrain nên nghỉ ngơi 1 thời gian cho tránh ức chế nhé, đừng cm với nội dung như thế này nữa nhé !:binhsua129:

bác này nói đúng nè thà cứ sụp bà luôn đi chứ kiểu này bỏ công gõ rồi tăng pri rồi ban bực bội hết sức. Tui hết inv rồi k thể gom đủ tiền rút nữa thê thảm gì đâu :((

bây giờ nản pix lắm rồi. ko bik có việc gì làm ko nữa? haizzz
đầu tư cũng hết tiền. chắc tập trung đầu tư quá. ...

Huhu,hy vong pix dung die.tui phai nuoi em an hoc do! Pix hien tai la nguon kiem com duy nhat de tui nuoi em do!

làm bình thg mà, có sub, có cant như mọi ngày, ko có j bât thg
một số bạn vào toàn ném đá hội nghị, toàn báo cáo láo, nào là sub kinh lắm, nào là cẩn thận ban ID đấy, nào là anh em nghỉ thôi, lãng xẹt
nói thật, khi bác mirinda up tình hình là mình tin tưởng tuyệt đối, còn lại thì tự bản thân mình log vào cho nó chuẩn
VNPT gói MEGA EASY, XD pixandfit, win 7 Ultimate, 4 con pri 1 load tốt.

làm bình thg mà, có sub, có cant như mọi ngày, ko có j bât thg
một số bạn vào toàn ném đá hội nghị, toàn báo cáo láo, nào là sub kinh lắm, nào là cẩn thận ban ID đấy, nào là anh em nghỉ thôi, lãng xẹt
nói thật, khi bác mirinda up tình hình là mình tin tưởng tuyệt đối, còn lại thì tự bản thân mình log vào cho nó chuẩn
VNPT gói MEGA EASY, XD pixandfit, win 7 Ultimate, 4 con pri 1 load tốt.
thì anh em la làng là đúng rồi còn gì. bình thường h này thì 2 3 chạy như xe. còn mấy hôm nay thì pro cứ xem thử đi. chỉ có 0 1 mới đánh đc mà đâu phải là trơn tru đâu, lại phải sub and wait nữa

thì anh em la làng là đúng rồi còn gì. bình thường h này thì 2 3 chạy như xe. còn mấy hôm nay thì pro cứ xem thử đi. chỉ có 0 1 mới đánh đc mà đâu phải là trơn tru đâu, lại phải sub and wait nữa
ý kiến rất chính xác
đã thanks

sao mạng điện lực, vnpt mega easy, lúc này ko làm dc
Ví dụ là hiện giờ, Pri 01 cũng Sub với waitting, 10 phút đc 10 code
Trong khi tui FPT 3Mb làm bìh thường

Ừa nói chung thì 0 1 có delay mấy giây thì mình log nhiều id vào thì mượt thôi. Mấy bạn kia la làng chủ yếu là giờ này 2 3 giờ mà sub miết thôi

bình thường của bạn là lúc giai đoạn hoàng kim của pix à =)) !
trước đây pix bị như vậy ko phải ít !
còn bạn newbile nào ko theo được , ko làm được mình rất hoan nghênh =)) !
càng ít người làm thì càng load nhanh !
đơn giản là vậy =)) !
còn vào update mà thấy nhiều người rên rĩ thấy nhức mắt thật :)) !
( tốt nhất ko làm thì nghỉ , đừng rên rên kiểu như pix sắp die , captcha sắp hết thời =)) ! nghe khó chịu sao đó =)) ! )

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,964
173,039
Latest member
killahtt

Most viewed of week

Most discussed of week