Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver25!!!)

Status
Not open for further replies.
Qua nay nghe mọi người bị baned mà sợ. Giờ gõ cầm chừng, thấy cant nhiều là out ngay. Được bao nhiêu hay bấy nhiêu. Gõ pixtyper cũng có cant nhưng không nhiều bằng pixandprofit. Giờ 2, 3 thì ok. :binhsua163:

tình hình là gõ 10p cant, sup 4, 5 lần. Mọi người cẩn thận nhé. pixtyper, XD, 3GVT. sm8panda37.gif

Mình khuyên các bạn nên dùng DCom..Mình đã từ bỏ mạng VNPT ..Từ khi đánh DCom không có hiện tượgn tăng pri là mấy...cant connect cũng ít hơn..Mình không biết giải thích kiểu gì nhưng mình đoán do đường truyền thì phải.

Mình khuyên các bạn nên dùng DCom..Mình đã từ bỏ mạng VNPT ..Từ khi đánh DCom không có hiện tượgn tăng pri là mấy...cant connect cũng ít hơn..Mình không biết giải thích kiểu gì nhưng mình đoán do đường truyền thì phải.
Dcom có tốn kém lắm ko
Ngày bạn ol mấy tiếng?
Mình dùng vnpt 192k/ tháng trọn gói,có nên chuyển ko?

---------------
pri 2 chậm dần
1 vẫn đều

Dcom có tốn kém lắm ko
Ngày bạn ol mấy tiếng?

---------------
pri 2 chậm dần
1 vẫn đều
xin lỗi topic .dcom trọn gói của bạn có dùng để chơi game online được không...nếu được mình chuyển qua dcom...hình như giá còn 500k vnd thì phải

Tăng hay giảm PRI thì hên xui tùy từng hum thôi, có ngày gõ thì chẳng tăng acc nào có ngày gõ 10 con thì 9 acc nhảy PRI mình dùng cả vnpt và dcom 3g.
Theo mình nghĩ cũng do id thôi.Mình có mấy id 30k làm log vào log ra nhiều, Cant cũng nhiều mà cap mấy ngày nay cũng đâu thấy tăng pri đâu.

nhìn cái rule trang 1 không đỡ nổi anh mì rín đà ah =))

Dcom có tốn kém lắm ko
Ngày bạn ol mấy tiếng?

---------------
pri 2 chậm dần
1 vẫn đều

Dcom trọn gói 120k/ 1 tháng
sau khi cậu xài hết dung lượng của 120k (load nhanh) thì nó bóp băng thông về 2G (chậm khi xem video..)
Nhưng nói chung là OK. Tớ xài D-com 3 tháng và rất tốt :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,973
173,043
Latest member
thietkePgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week