• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver23!!!)

Status
Not open for further replies.
em chỉ lượn wa box này để cập nhập chứ hem pót bao h. thấy anh em căng wa góp thêm chút cho thêm fần căng thăng

12:25 van 500 - Internal Server Error hehe 2 e pri 0 không biết đi về đâu ...

kiểu này chắc cho reg nik lại quá

vào được òy :binhsua14: tiếp tục chiến đấu nào, k say k về :binhsua08:

vào được web rồi.
Hồi Sáng cũng có người bị bắn mà không -$! ko hỉu thằng Pix định làm gì ! :binhsua21:

vào đc rồi nè các bạn.

Soft asian vào đc chưa mọi người ơi

kệ thằng pix nó bị bịnh hay gì, tui cũng mầng được 600 codes rồi , đủ 5.7$ cũng ngon rồi, có cháo húp rồi, có nồi canh vịt mừng đầu năm rồi hehe.

A e cầu mong đừng cho nó cho đăng ký id nhá, để ngày nào tất cả các pri đều load hì hì.:binhsua22:

PIX SCAM quả này ta đi tự tử, ...hehe mà server lỗi 500 cũng đúng thoy, nó mở cũng đã lâu oy`, giờ chờ nó mua server mới để chạy thoy. Server này cùi mía mà.

Cũng mong được như vậy... thấy nó không để cái dòng Fogoten Password là thấy hi vọng rồi... giờ hi vọng tập 2 đê :binhsua21:

Nó cho Registration is closed. Will be opened again in a week or two :D
anh e tranh thủ gõ nào

chiến thui anh em - 2 con vẫn không ban không bị trừ gì

chúa phù hộ anh em cạp pít hẻ hẻ

pix đang rùng mình rung chuyển . ko biết sao khi nó chuyển đổi sever xong sẽ có gì mới đây .
Hello,

We moved. Please bookmark our new address pixandprofit.com
All accounts, balances and payments details are the same. There are many pictures to type right now, so do not hesitate to log in!

Best regards,
PixProfit team

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,023
Latest member
LegionFake