Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver23!!!)

Status
Not open for further replies.
dù sao cũng thanks bác. 0 của e vẫn thấy loading á. =.= speed 20 FPT XD.
Tình trạng can't connect liên tục thế này chắc nghỉ tối làm quá

do cant' connect á ngừi đẹp, đếm cũng được 40 lần cant' , chứ cạp 13 thì lấy gì mà ăn , hehe

haizz!cả ngày nay sao cứ log vào trang http://www.pixprofit.com/ mà nó toàn kêu "Please type correctly characters on CAPTCHA "cả chục lần rồi mà vẫn không được pó tay thằng pix cho dog mèo còn khỏe hơn á!nãn quá trời:binhsua10:

có ai bị lỗi không login được trang pix không?mình nhập mãi đoạn code mà nó cứ bảo sai không login được haizz!:binhsua09:

có ai bị lỗi không login được trang pix không?mình nhập mãi đoạn code mà nó cứ bảo sai không login được haizz!:binhsua09:

Log vào cũng ko gõ được đâu ! Đừng cố làm gì cho mệt

---------- Post added at 05:44 PM ---------- Previous post was at 05:43 PM ----------

kệ em huhuhu em mất 350$ rồi đây

Thành quả của chơi offer hả em :))

Log vào cũng ko gõ được đâu ! Đừng cố làm gì cho mệt

---------- Post added at 05:44 PM ---------- Previous post was at 05:43 PM ----------

Thành quả của chơi offer hả em :))
ừm anh.................................

đây là up tình hình spam rùi nhể

Hồi đầu ngồi hóng hớt nghe em PR làm offer. Anh cũng thấy ham. Định pm để nhờ em tư vấn cách chơi mà sao thấy kiếm được nhiều mà rủi ro cao quá vậy : ))
cái này up tình hình chứ cóa phải hỏi thăm sức khẻo của đôi trai gái đâu mà nói lung tung vậy bác bao đâu vào xữ trảm :binhsua15: heeeeeeeeeeee 9 kô load nha

---------- Post added at 07:07 PM ---------- Previous post was at 07:04 PM ----------

up giùm 1 tới 7 đi bà con mấy bác chém ra yahoo chat nha :binhsua12:

load phà phà rồi đó 3` kon, hết can't connec rồi. pri 4 trở lên ko biết, nhưng 3=0
mới gõ 2 tiếng xong

Hồi đầu ngồi hóng hớt nghe em PR làm offer. Anh cũng thấy ham. Định pm để nhờ em tư vấn cách chơi mà sao thấy kiếm được nhiều mà rủi ro cao quá vậy : ))
đen đuỗi quá anh ơi..........
offer thì ngon đợi qua tết pm em nhé'..........
Qua tết offer sẽ thăng hoa

đen đuỗi quá anh ơi..........
offer thì ngon đợi qua tết pm em nhé'..........
Qua tết offer sẽ thăng hoa

Nam hay nữ... nhỏ hay lớn mà xưng em hoài thế... cho anh cái link qua tết anh tham gia làm offer với nào... :binhsua08:

123 load như rùa bò, gần tết mà vnpt làm ăn thế đó hjx

Nam hay nữ... nhỏ hay lớn mà xưng em hoài thế... cho anh cái link qua tết anh tham gia làm offer với nào... :binhsua08:
yahoo bên dưới đó anh............ qua tết sẽ rất ngon

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,222
171,285
Latest member
ctbatchehoaphat
Back
Top Bottom