Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver22!!!)

Status
Not open for further replies.
nay code loằn ngoằn quá, gõ toàn bị lên pri :( 6 vẫn load nhanh nhé

ẹc, sau 2 tiếng hì hục, 1 con 5 về 3, 2 con 7 lên 8, potay bác Bảy
ghét mấy bác Bảy từ đầu rùi mà h hết 2-3-4-5 ko lẽ đêm đem 0-1 ra giã
4 load tốt, 7 chậm

Mất điện mới akay. Giờ đang chạy 3g. pin còn 2h nữa, cầu trời 1h30p nữa nó có điện. AE update tình hình cái :)

pri 6 load ngon nhé. Code hôm nay dài ơi là dài. Gõ mỏi cả tay..Nỡ gõ nhanh, mà thiếu chữ nào thì chít.

Mất điện mới akay. Giờ đang chạy 3g. pin còn 2h nữa, cầu trời 1h30p nữa nó có điện. AE update tình hình cái :)
bác này dùng lap hả.tui dùng lap gõ toàn 13 14speed ko=))tui thích máy tính ngồi hơn là lap trước giò ^^
456 load tốt nhé các bạn

ẹc, sau 2 tiếng hì hục, 1 con 5 về 3, 2 con 7 lên 8, potay bác Bảy
ghét mấy bác Bảy từ đầu rùi mà h hết 2-3-4-5 ko lẽ đêm đem 0-1 ra giã
4 load tốt, 7 chậm
tui thì 1 em 5 về 3 1em 7 về 6 :binhsua19:

---------- Post added at 02:51 AM ---------- Previous post was at 02:50 AM ----------

bác này dùng lap hả.tui dùng lap gõ toàn 13 14speed ko=))tui thích máy tính ngồi hơn là lap trước giò ^^
456 load tốt nhé các bạn

vì mụi gà ko gõ dc 10 ngón đó, giống huynh, hehehe
lap chỉ thích hợp cho chuyên gia cạp 10 ngón

---------- Post added at 02:52 AM ---------- Previous post was at 02:51 AM ----------

tui thì 1 em 5 về 3 1em 7 về 6 :binhsua19:
đêm nay code dài , mệt đứt hơi ông ah, tui đi uống nước cam đây :))

---------- Post added at 02:51 AM ---------- Previous post was at 02:50 AM ----------

vì mụi gà ko gõ dc 10 ngón đó, giống huynh, hehehe
lap chỉ thích hợp cho chuyên gia cạp 10 ngón

---------- Post added at 02:52 AM ---------- Previous post was at 02:51 AM ----------

đêm nay code dài , mệt đứt hơi ông ah, tui đi uống nước cam đây :))
uh hom nay code dai không ah tốc độ tui cũng giảm nè :binhsua10: toan code chữ nghiêng mà dài tận 2 chữ :binhsua19: tui chiến và nghe điện thoại của bx gọi nên mới được 1 z 4 5 load tốt thêm 1 e 7 nữa về 6

uh hom nay code dai không ah tốc độ tui cũng giảm nè :binhsua10: toan code chữ nghiêng mà dài tận 2 chữ :binhsua19: tui chiến và nghe điện thoại của bx gọi nên mới được 1 z 4 5 load tốt thêm 1 e 7 nữa về 6
si tình quá ha vừa gõ vừa cháo dt time out bao h chưa :)) Ko tăng pri mà còn về pri là quá cừ đó
tui cũng về, vào group mới thấy 3 em 5 về 3 chứ trên soft chưa kịp cập nhật, thế là mai ban ngày có 3 chiến :D
< 6 nhanh

si tình quá ha vừa gõ vừa cháo dt time out bao h chưa :)) Ko tăng pri mà còn về pri là quá cừ đó
tui cũng về, vào group mới thấy 3 em 5 về 3 chứ trên soft chưa kịp cập nhật, thế là mai ban ngày có 3 chiến :D
< 6 nhanh
uh tu khi vào nghề capcha toàn vừa chiến vừa tám dt với bà xã của tui không ah vậy mà vẫn tập trung được đó chưa nói xạo bao giờ đó hiii 6 7 chậm rồi sao nó không về 5 mà về 6 :binhsua21:

sao tui ghen tị với ông vicvanes :(.tình,haizzzz.nản
45 load tốt nhé.6 hem log hem bít :D

uh tu khi vào nghề capcha toàn vừa chiến vừa tám dt với bà xã của tui không ah vậy mà vẫn tập trung được đó chưa nói xạo bao giờ đó hiii 6 7 chậm rồi sao nó không về 5 mà về 6 :binhsua21:
chắc toàn bx ông nói còn ông nghe ko chứ j :)) thế cũng dc, iu mà nghe giọng nói ngta là thích rùi đó muh :D
6 chậm dã man, 5 nhanh

chắc toàn bx ông nói còn ông nghe ko chứ j :)) thế cũng dc, iu mà nghe giọng nói ngta là thích rùi đó muh :D
6 chậm dã man, 5 nhanh
Chắc đây là comment cuối cùng rồi, vĩnh biệt đệ :(( 45 ngon 67 cà rựt

Chắc đây là comment cuối cùng rồi, vĩnh biệt đệ :(( 45 ngon 67 cà rựt
Nam Định quê hương ta làm ăn kì quá hà, cúp điện chơi ko báo trc, nhà đệ mà cúp thông báo trc cả 3 ngày để ngta chuẫn bị
< 5 chuẫn

6 chậm dã man, 5 nhanh
không có đâu bác vừa nói vừa gõ luôn heee 100% là sự thật đó không chém đâu đã vậy còn ngồi bệt dưới đất mà gõ 6 7 8 9 nhanh nha :binhsua11:

không có đâu bác vừa nói vừa gõ luôn heee 100% là sự thật đó không chém đâu đã vậy còn ngồi bệt dưới đất mà gõ 6 7 8 9 nhanh nha :binhsua11:
ngồi đất buổi trưa còn dc ban đêm coi chừng cảm lạnh nha ^^
5 load tốt chán
thức hết nỗi rùi, thăng trc, bb all :D

ngồi đất buổi trưa còn dc ban đêm coi chừng cảm lạnh nha ^^
5 load tốt chán
thức hết nỗi rùi, thăng trc, bb all :D
có lot cái mền ở dưới mà thank bác 1 cái nha :binhsua11:

56 load ok hết :binhsua21:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics