Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver22!!!)

Status
Not open for further replies.
Nay nhiều biếnquá, nghỉ sớm thôi, ae ở lại chiến tốt nhé :D

tui thì cũng thích ngăn reg để kéo acc, há há, từ ngày ngăn reg ko lặp lại vụ chờ pay trên 25 ngày
Mà tui nghĩ nó ban id là quá lắm rồi, ko ác đến độ ban ip của acc gõ sai quy tắc lun đâu

Hehe.. cứ vầy hoài cũng được... được pay đều đều... được cạp đều đều cả ngày...:binhsua16:

Hehe.. cứ vầy hoài cũng được... được pay đều đều... được cạp đều đều cả ngày...:binhsua16:
Pay đều là nhất! Mọi chuyện khác với pro chĩ là phụ, hehe
Thay vì trc gõ ngày thì h mình chuyễn sang đêm, bù sớt lại cũng vậy
5 em 6 nhanh

bác luke nói đúng đó không cho test nick như vậy mà thấy hay đó ủng hộ bác pri 7 8 9 tối nào cũng load là ok 4 tiếng mình chiến 5z đủ nghĩ :binhsua11:

bác luke nói đúng đó không cho test nick như vậy mà thấy hay đó ủng hộ bác pri 7 8 9 tối nào cũng load là ok 4 tiếng mình chiến 5z đủ nghĩ :binhsua11:
sau 1 thời gian chiến đêm dân cạp biến thành ma cà bông hết, 1 lần tỉnh giấc bỗng hỏi : ủa sao nơi mình nằm ko phải trên chiếc giường thân quen mà lại là nghĩa địa vậy =)) <-- Chết rồi mấy pa! :))
6 nhanh

Ủa acc chủ bị banned rồi hay sao mà gõ gần 300 codes, mà nó k cộng vậy kà, vẫn 315 codes.

sau 1 thời gian chiến đêm dân cạp biến thành ma cà bông hết, 1 lần tỉnh giấc bỗng hỏi : ủa sao nơi mình nằm ko phải trên chiếc giường thân quen mà lại là nghĩa địa vậy =)) <-- Chết rồi mấy pa! :))
6 nhanh
công nhận bác lucy khỏe thật. cày nhiều thế thì tiền để đâu mà hết.
456=01 các bác nhanh tay làm nào

6 7 = 0 nha 8 9 đứng im heeee :binhsua11:

---------- Post added at 12:54 AM ---------- Previous post was at 12:52 AM ----------

chắc tối nay đi ngũ sớm quá :binhsua10:

cap dc chưa các bác, sao thấy nhiều biến quá, em có 2 con pri0 à, sợ tăng pri chết đi dc

5 load 7 đứng còn lại ko biết >.<

Up... haha.. vừa cant connect 3 phát liên tục... lâp code 4 phát luôn... ==> task manager ==> end task ==> chờ 15 phút sau vào xem kq thế nào đây... vui thật... mạng THỊT HEO :binhsua08:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,851
172,929
Latest member
hoducchinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week