Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver21!!!)

Status
Not open for further replies.
2 thi thoảng ra đc 1 code, :binhsua23:1 vẫn load đều, có tam giác.:binhsua10:

0 1 như gió no tam giac FPT vừa go vừa xem xóm gà :m048:

vnpt chán như gián mạng yếu vai lol cũng may mình không gõ ngày vnpt chán lắm nha mấy bác làm coi chừng tăng pri :binhsua21:

3 = 1/4 0

code dài thòng gõ mún xĩu

vnpt chán như gián mạng yếu vai lol cũng may mình không gõ ngày vnpt chán lắm nha mấy bác làm coi chừng tăng pri :binhsua21:
Gần Tết rồi ko hiểu bọn vnpt làm cái trò gì nữa. Chắc bọn nó muốn bị chửi đầu năm chăng :m021:

0,1 tốt với FPT và các mạng khác, ko phải vnpt là dc

Last edited by a moderator:
1 em 1 80k code nhảy lên 4 :(( khó gỡ rùi 0 1 tốt

2-3 hầu như ko load nhé, 0-1 thì cũng được chứ ko mượt lắm ! VNPT ! :binhsua23:

1 em 1 80k code nhảy lên 4 :(( khó gỡ rùi 0 1 tốt
chiến mà cứ sub và waiting do mạng thế nào cũng nhãy pri thà loadding do pix thì còn đỡ nỗi chứ do mạng thì bo tay thôi chia buồn với bé :binhsua22:

01 VNPT chạy chậm...đổi mạng thôi

chiến mà cứ sub và waiting do mạng thế nào cũng nhãy pri thà loadding do pix thì còn đỡ nỗi chứ do mạng thì bo tay thôi chia buồn với bé :binhsua22:

Ông này lúc nào cũng rên làm ban đêm ngon các bạn đừng làm vào ban ngày,,,ban ngày ko làm thì để bà con làm..ko làm mà up kiểu gì ko...

VNPT đây, 4 con cũng đủ xài rùi, chẳng thèm log pri 2-3 vào méc công vì 2-3 chậm như rùa :(

:binhsua10:3 acc 0-1 mà cũng đợi nữa thôi nghĩ cho ăn cơm

Ông này lúc nào cũng rên làm ban đêm ngon các bạn đừng làm vào ban ngày,,,ban ngày ko làm thì để bà con làm..ko làm mà up kiểu gì ko...
làm ban ngày thì cứ làm đi tao có cấm mày không làm đâu mấy hôm nay mạng điên tao nói giùm người ta chứ có nói cho mày đâu mà mày vào mày nói hài up 0 0 0 0 0 0 tốt 2 3 cất để tối làm :binhsua15:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,743
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week