Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver21!!!)

Status
Not open for further replies.
Che tốc độ với số pic mà để lại số posted với thời gian.Che làm cái gì thế không biết
2 trở xuống thì làm không thì giải lao hết đe
che như vậy thỏa lý rồi :) Chừa lại cái thời gian để ngta biết đã load trong bao lâu ! miễn ko thấy speed, count là khá lắm rồi! Nhiều bác làm biếng ko che j hết ấy chứ!

Tình hình pix đang bị giang mai, lác, hoa liễu j đó. Log in vào ko hiện số pri, cứ loading mãi, mặc dù đã pause và out ra, log vô lại vẫn thế :((

tự dưng bị chéo đỏ. Ai bị k. Soft asian

Sao tự nhiên đánh nuột thế chứa.:binhsua166: Hình như tình trạng sub gần đc cải thiện rồi, 2 con 1 và 4 con 3 đánh cũng tạm tạm, lâu lâu mới sub tí thôi nhá, 3 cũng chậm rồi.:binhsua58:

tình hình vnpt đã ổn đình lại rồi nha mấy bác :binhsua52: 0 0 0 chiến rất ngon nha

update 17h41': pri 0-1 vẫn load cực kỳ mượt, 3 acc gõ ko kịp thở nhé, 2-3 ko bít :binhsua172:
Mạng VNPT có vẻ đã bình thường trở lại

mấy bác cứ hỏi .pri nó đi theo cặp bác cứ tính lên , 01 - 23 -45 -67 -89
có đời nào 0 load mà 1 ko load, 2 load mà 3 đứng im
bác cứ bình tĩnh. có khi 2 load mà 3 không load, 4 load mà 5 không load đó bác ạ
23 mượt thỉnh thoảng có loading (6h22) VNPT

HÍc pix nó bị khìn khìn sao á... Mình thanh toán gần dc 3 ngày rồi mà chưa có tiền nửa>>>>?????? còn 8 tiếng nửa là chẳng 3 ngày rồi... Chắc chêt đói quá..............

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week