Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver20 !!!)

Status
Not open for further replies.
mạng vnpt là thảm hỏa của tuần này heee gmail vào còn lâu huống chi:binhsua157:

Bác vicvaness mất ăn mất ngủ ngồi cả ngày thế à, mất sức chít, ngủ k nhìu nhưng cố ráng mà ngủ vì con người có tối đa 8-10 tiếng ngủ, bác dành 6 tiếng ngủ, 2 tiếng ăn sáng, trưa, tối, đi thư giãn.

Thức đêm, ngủ ngày ko bằng ngủ đêm, thức 1 đêm = 2 ngày ngủ bù, bác ghi nhớ câu này nè. Tớ do thức đêm, nên giờ ngủ quá nhiều đến nỗi công suất làm việc nó thụt lùi, nên ngày nào cũng ngủ cũng như đêm, lâu lau nhói dậy làm 1 tí thì lại ngủ, rồi làm 1 ít ban sáng rồi đi ngủ, trừ đêm nào uống red-bull hay làm ly ca fe tớ mới làm đến sáng thôi, dạo này bùn ngủ liên miên đến nỗi đồng hồ báo thức kiêu vẫn k dậy, nggay cả báo thức từ điện thoại cũng vậy, tớ ngủ như chít ý :)) =))

Last edited by a moderator:
Làm cú 4-5 bữa thui anh em oi,ngủ 1 giấc rùi mà vẫn còn can't connect.:d

tối làm, đi Lễ Chủ Nhật bibi mọi người nhá :)) vicvacess cố gắng giữ sức khỏe nha
tình hình mạng FPT cũng bình thường lại rồi nhưng lâu lâu hơi bị chậm tí.

Tình hình pri sao rùi vào kiếm 1 ly cà phê đen bỏ sữa :binhsua146:

tối làm, đi Lễ Chủ Nhật bibi mọi người nhá :)) vicvacess cố gắng giữ sức khỏe nha
tình hình mạng FPT cũng bình thường lại rồi nhưng lâu lâu hơi bị chậm tí.
bác nói nhãm gì vậy ban ngày tui đi chơi coi phim chứ có làm đâu tui làm đêm lâu rồi bác lo cho bác đi có gì cũng cảm ơn vì bác đã quan tâm than sờ kiều :binhsua135:

---------- Post added at 06:34 PM ---------- Previous post was at 06:32 PM ----------

tôi bắc đầu phiên làm việc 1h sáng và kết thúc vào 4h đũ 4z nghĩ 1 ngày chĩ tiêu tui nhiêu đó thôi kô hơn nhé ban ngày rãnh tôi gõ thêm 1z nữa nhà tôi mỡ tiêm net hồi trước ngồi cày game nên giờ thành quen nhé bác hiiiii :binhsua162:

vicvaness , mình cũng sài vnpt nè , load củng đc đây là thành quả mới xong vẩn còn nóng hổi Capture 7.JPG

vicvaness , mình cũng sài vnpt nè , load củng đc đây là thành quả mới xong vẩn còn nóng hổi View attachment 6272
thì mấy bác chiến đi tôi đau có chiến ban ngày làm biếng lắm ban ngày gọi điện thoại tám với honey và xem phim và ngũ và chat :binhsua164:

shjt cái mạng FPT bị cái j mấy ngày nay time out liên tục ==" làm hại load 3 pri 0 mà toàn sub :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,920
Latest member
cjk0911

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week