Update tình hình load của Pix(mọi vấn đề # qua topic #)!!! (ver.10) !!!

Status
Not open for further replies.
Nhìn vào ảnh mà ko bít bí quyết gì à, bí quyết là nhìn sơ sơ mà gõ thui,đừng nhìn kỹ gõ sẽ chậm, nhìn dàn id là bít,group tui không bao giờ có id 3,4,5,có là tui vứt liền.
Nhưng công nhận cha này gõ nhanh thiệt
bác vứt acc pri 3 mô cho e vài cái

Nhìn vào ảnh mà ko bít bí quyết gì à, bí quyết là nhìn sơ sơ mà gõ thui,đừng nhìn kỹ gõ sẽ chậm, nhìn dàn id là bít,group tui không bao giờ có id 3,4,5,có là tui vứt liền.
Nhwng nếu gõ sơ sơ thế thì tỷ lệ sai nhiều lắm chứ @@" pri tụt thôi rồi chứ sao vẫn được 3,4,5 đều thế kia :|

load vù vù gõ ko kịp tay :D
Ảo vãi luyện !!!!:)

Ảo vãi luyện !!!!:)

nữa nào :))

---------- Post added at 02:15 AM ---------- Previous post was at 02:12 AM ----------

mình nhìn rõ từng chữ luôn chứ nhìn sơ sơ gì o_O nhìn sơ sơ sao mà gõ chính xác đc @@

56 co load ko vay?

4 load tốt
Mạng FPT hôm nay xuất hiện nhiều tam giác quá :binhsua76:

Soft xd Update chức năng view code thấy speed tăng rõ rệt :binhsua44:

Soft xd Update chức năng view code thấy speed tăng rõ rệt :binhsua44:
Là chức năng gì vậy, có phải invert không, mà sao bản của mình không thấy có chức năng đầu tiên Beta như của 5tin nhỉ

Là chức năng gì vậy, có phải invert không, mà sao bản của mình không thấy có chức năng đầu tiên Beta như của 5tin nhỉ
Cái chữ màu đỏ Nxtlmg Beta đó bạn là nó ra 1 cái form hiển thị code lượt sau .Chắc bạn chưa update bản mới .bạn xài hết hạn bản này đã rồi tải bản mới về mua key/:binhsua120:

4567 load tốt nhé

Cái chữ màu đỏ Nxtlmg Beta đó bạn là nó ra 1 cái form hiển thị code lượt sau .Chắc bạn chưa update bản mới .bạn xài hết hạn bản này đã rồi tải bản mới về mua key/:binhsua120:
Thế mà mình không biết, cám ơn nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week