Update tình hình load của Pix(mọi vấn đề # qua topic #)!!! (ver.10) !!!

Status
Not open for further replies.
em chem' tí cho vui thôi mà .... các bác quanh gạch kinh quá :binhsua08:

đùa hay ko ko cần biết nhưng đừng đem những thứ ko đc tế nhị ra đùa , nghe bẩn lắm :|

---------- Post added at 10:53 PM ---------- Previous post was at 10:52 PM ----------

bác 5tin cho e biết bác gõ thế nào mà nhanh thế :eek:

gõ tập trung , tự tin với cái mình nhìn thấy và xử lý nó thật là nhanh 1 cách tự tin như cách mình nhìn ^^ đảm bảo vài ngày lên tay ngay ^^

đùa hay ko ko cần biết nhưng đừng đem những thứ ko đc tế nhị ra đùa , nghe bẩn lắm :|

---------- Post added at 10:53 PM ---------- Previous post was at 10:52 PM ----------

gõ tập trung , tự tin với cái mình nhìn thấy và xử lý nó thật là nhanh 1 cách tự tin như cách mình nhìn ^^ đảm bảo vài ngày lên tay ngay ^^
mông có gì mà bẩn hả bác ... chỉ có đầu óc bẩn mới nghĩ nó bẩn thôi ... thân thể là của mình mà mình còn kêu bẩn thì đến chụi ... chắc mông bác có vấn đè gì ah =)) ...

mông có gì mà bẩn hả bác ... chỉ có đầu óc bẩn mới nghĩ nó bẩn thôi ... thân thể là của mình mà mình còn kêu bẩn thì đến chụi ... chắc mông bác có vấn đè gì ah =)) ...

nếu cậu cảm thấy cái từ đó bt thì cậu sẽ nghĩ nó bt , nhưng còn ng # ko thích thì sẽ có phản ứng thôi . nếu cậu nói ko bẩn thì cậu chụp hình lên xem coi có bẩn ko :| ko chụp đc thì nó bẩn thôi :| sao cứ phải xoắn :|

Mông mình ko đc đẹp nên mình ko dám chụp , còn cậu thì sao ???

chắc tình hình này phải lập topic chém gió thôi boy ơi :)
Tình hình sao rồi anh em cập nhật liên tục nào ==!
Đi tắm phát :)
Nói chung ko chịu hi sinh 1 vài thứ để ngồi gõ miệt mài thì đừng nghĩ đến >10$ 1 ngày nhé ^^
Bác 5tin là tấm gương "chăm chỉ" mà anh em cần học tập :D
Em cũng ngang ngửa bác đây. Thêm cái group kolo và pix 1 ngày làm trung bình 15 tiếng( nếu ko phải đi học,bx gọi ==)
hichic
Nghĩ cũng nản mà nghĩ đến $ là khỏe liền :))

nếu cậu cảm thấy cái từ đó bt thì cậu sẽ nghĩ nó bt , nhưng còn ng # ko thích thì sẽ có phản ứng thôi . nếu cậu nói ko bẩn thì cậu chụp hình lên xem coi có bẩn ko :| ko chụp đc thì nó bẩn thôi :| sao cứ phải xoắn :|

Mông mình ko đc đẹp nên mình ko dám chụp , còn cậu thì sao ???
mông mềnh tất nhiên là đẹp rồi nếu bác thích xem hàng thì em chiều luôn :))

Nói chung ko chịu hi sinh 1 vài thứ để ngồi gõ miệt mài thì đừng nghĩ đến >10$ 1 ngày nhé ^^
Em cũng ngang ngửa bác đây. Thêm cái group kolo và pix 1 ngày làm trung bình 15 tiếng( nếu ko phải đi học,bx gọi ==)
hichic
bác này gõ nhanh nè hơn 5tin luôn !
thấy bác là nhanh nhất ! kinh thật , ko biết khi nào bằng bác ! 1k5 là giới hạn nào cho chúng ta rồi !
đễ nhanh bằng 5tin còn khó nữa =))

hichic

15h / day @@ á á á , khủng quá =)) mình 1 ngày cỡ 10h là ghê lắm rồi :)) chứ bt là cỡ 7-8h/day thôi hà :)) tùy vào tốc độ hôm ấy thôi :D nể bác luôn đấy :D mà mình thấy có gì đâu mà hi sinh bác :D mình làm từ 10-11h tới 6-8h sáng là xong rồi :D chiều tối đi học đi chơi thôi :D chứ buổi sáng lấy quái gì mà chơi , nắng nóng chết mồ :D

---------- Post added at 11:12 PM ---------- Previous post was at 11:08 PM ----------

bác này gõ nhanh nè hơn 5tin luôn !
thấy bác là nhanh nhất ! kinh thật , ko biết khi nào bằng bác ! 1k5 là giới hạn nào cho chúng ta rồi !
đễ nhanh bằng 5tin còn khó nữa =))

mình thấy bác proknight9x gõ đc 2k/h ko gì là ko thể cả :) mình tưởng tượng ra đc khả năng xử lý code của bác ấy :) vì như mình gõ đây khoảng 1k7/h là mình thấy mình xử lý vẫn chưa lẹ mà cản trở nhất là ngón tay mình ko đc nhanh như bác ấy thôi chứ mình nhìn code nhanh ngang bác ấy , thua là thua ở mỗi ngón tay ko lẹ = :(

update nào a.e cả ngày nay chả chiến đc xu nào.hồi chiều cứ làm lại tam giác chán chả muốn log vô.:(

Giờ vào test mấy cái acc bác proknight9x cấp đã :D chắc 4 load ngon

15h / day @@ á á á , khủng quá =)) mình 1 ngày cỡ 10h là ghê lắm rồi :)) chứ bt là cỡ 7-8h/day thôi hà :)) tùy vào tốc độ hôm ấy thôi :D nể bác luôn đấy :D mà mình thấy có gì đâu mà hi sinh bác :D mình làm từ 10-11h tới 6-8h sáng là xong rồi :D chiều tối đi học đi chơi thôi :D chứ buổi sáng lấy quái gì mà chơi , nắng nóng chết mồ :D

---------- Post added at 11:12 PM ---------- Previous post was at 11:08 PM ----------

mình thấy bác proknight9x gõ đc 2k/h ko gì là ko thể cả :) mình tưởng tượng ra đc khả năng xử lý code của bác ấy :) vì như mình gõ đây khoảng 1k7/h là mình thấy mình xử lý vẫn chưa lẹ mà cản trở nhất là ngón tay mình ko đc nhanh như bác ấy thôi chứ mình nhìn code nhanh ngang bác ấy , thua là thua ở mỗi ngón tay ko lẹ = :(

hjc cũng muốn làm giống bác có điều học sáng, vài bữa bx lại gọi chở đi ăn sáng, vướng group nên phải online ban ngày giải quyết cho mem nên thời gian cứ kéo dài ra :((
Mọi người đánh chậm là do bị vướng phần chữ và số hoặc vài cái code khó nhìn thôi. Khắc phục đc là lẹ liền à :D.Thực tế thì kỉ lục mình có 1920pic/1h à :(. Mà đánh kiểu đó phải tập trung nên nhanh mỏi tay và đau đầu lắm
Thường thì mình làm việc cũng chỉ 1k4->1k6 à :D

Thôi sắp đến giờ vàng rồi. chúc anh em làm việc vui vẻ và test đc 100% pri 0 , còn các bác đi ngủ thì g9 :))

chủ group e bth 1k75 e thấy là giấc mơ r :(

update nào a.e cả ngày nay chả chiến đc xu nào.hồi chiều cứ làm lại tam giác chán chả muốn log vô.:(

Add YAHOO : levummo bàn luận SE đi vnkun :"> Chán cái SE-LIVE quá >:) pri4 load

Last edited by a moderator:
Tình hình là 3-4 ngày rồi WMZ vẫn chưa được trả , không biết có ai được trả chưa có thể cho mình biết với được không ? Ngày nào cũng cày cho cố mà không trả thì xong em luôn :binhsua160:

11/10/2011 8:18:23 PM + 11.00 wmz
MassPay Transaction: bedautayxxxxxxxxxxx
photobucket ko hiểu sao ko up lên đc. Post tạm = tay cho các bác vậy
Hjc nó pay cho cái group nhỏ nhất 2` ==!

4 đang load tốt tự nhiên khựng lại , đang đạt kỉ lục là 30.4 wpm làm nhảy còn 30 @@ hix hix @@ tính làm 1 quả 1k9 code/h như bác knight =)) chắc ko đc rồi :)) còn hơi khựng tay 1 tí ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,030
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week