Update tình hình load của Pix(mọi vấn đề # qua topic #)!!! (ver.10) !!!

Status
Not open for further replies.
gõ đc vậy chắc giàu luôn quá :D, anh em up 0 1 liên tục nhé, 6h mà chưa load nữa thì xem Real đá luôn cho rôi ;))

hên quá buổi sáng đã làm đc 15$ =)) mới ngủ dậy xong , tiện đường đi chơi =))
thật hay giả thì nghe bác này nói cũng ức chế,tình hình bão gió thế này,bác làm được nhiều thì bác sướng,đừng khoe khoang cho anh em thêm buồn nữa:binhsua159:.0 1 vẫn loading à mọi người???

bác 5tin đã kiếm ra đc thêm cách nào tăng thu nhập chưa, chứ dựa vào captcha chắc cùng nghèo wa

bác 5tin đã kiếm ra đc thêm cách nào tăng thu nhập chưa, chứ dựa vào captcha chắc cùng nghèo wa

bữa h ko có time chơi trò khác , đk chơi game với bác kia mà chả thấy tăng thu nhập nổi , chỉ toàn thấy ngồi bắn cho vui :)) ví dụ như h đang rảnh pix khùng muốn kiếm trò khác tăng thu nhập mà ko ai chỉ hết buồn quá :((

---------- Post added at 05:27 PM ---------- Previous post was at 05:27 PM ----------

thật hay giả thì nghe bác này nói cũng ức chế,tình hình bão gió thế này,bác làm được nhiều thì bác sướng,đừng khoe khoang cho anh em thêm buồn nữa:binhsua159:.0 1 vẫn loading à mọi người???

sr , mình gõ ban đêm nên nó ra ào ào , chứ mình biết là tầm trưa nó khùng nên chả thà chơi buổi tối cho khỏe :D

uk nếu có điều kiện chơi buổi tối thì lợi hơn, nhưng mà hại sức khỏe quá :p
load code chưa hả các bác

(mọi vấn đề # qua topic #)!!!
mod chẹp trai đâu hết rồi 3 trang rồi mà spam với spam :binhsua08:

bữa h ko có time chơi trò khác , đk chơi game với bác kia mà chả thấy tăng thu nhập nổi , chỉ toàn thấy ngồi bắn cho vui :)) ví dụ như h đang rảnh pix khùng muốn kiếm trò khác tăng thu nhập mà ko ai chỉ hết buồn quá :((

---------- Post added at 05:27 PM ---------- Previous post was at 05:27 PM ----------

sr , mình gõ ban đêm nên nó ra ào ào , chứ mình biết là tầm trưa nó khùng nên chả thà chơi buổi tối cho khỏe :D
mấy bác này phụ thuộc capt ảo thế nhỉ mình chỉ làm capt để thêm tiền tiêu văt thui chứ hàng ngày capt thế này đầu óc chả mở mang gì cả (=_=') sr đã nói thẳng

mấy bác này phụ thuộc capt ảo thế nhỉ mình chỉ làm capt để thêm tiền tiêu văt thui chứ hàng ngày capt thế này đầu óc chả mở mang gì cả (=_=') sr đã nói thẳng

cầm $ ra đg thì giao lưu xin số đt làm quen cởi mở hơn chứ bạn :) sao bạn biết ko mở mang =)) bạn nói tớ nghe cứ như đùa :binhsua08: xin lỗi nói thẳng :binhsua56:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week