Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
tình hình là soft của mình và nhiều bạn bị lỗi rùi. ai có soft thì chia sẻ cho anh em với. cảm ơn nhiều nhiều!

tình hình là soft của mình và nhiều bạn bị lỗi rùi. ai có soft thì chia sẻ cho anh em với. cảm ơn nhiều nhiều!

Mình cũng bị lỗi nè!! Toàn lỗi không login đc thui
kolo bị điên hay là do soft ????

soft kolo update mới nhất mà củng ko vô đc KB_V120108 nan~ !!!

---------- Post added at 08:53 AM ---------- Previous post was at 08:49 AM ----------

UPDATE soft kolo team mới nhất nha ...( Hiện tại vẫn chưa login đc ai vao dc thì lên cho ae biết nha )
http://205.196.123.151/9ylylvyy1sog/id14aey41nj2eku/KB_V120108_1.rar

Gõ soft khác gì gõ web không ạ? Em toàn làm trên web thôi, thấy các bác cứ hỏi soft nên em cũng thắc mắc ạ :">

đã vào được soft chưa mọi người, chiều qua đến giờ log vào soft mà cứ fail miết. Có khi nào kolo chặn soft rồi chăng?

chắc là update 1 ngay ấy mà ,lo chi cho mệt bác ơi !

vẫn chưa vô được soft team kolo :| :| 3 ngày rồi chưa làm gì :| :| sốt ruột quá :| Làm bằng web thì nó không cộng tiền :| Chẳng hiểu vì sao nữa

đã vào được soft chưa mọi người, chiều qua đến giờ log vào soft mà cứ fail miết. Có khi nào kolo chặn soft rồi chăng?
Gõ trên soft thì gõ được nhiều acc 1 lúc!
Trên web gõ 2 từ phải ấn tab trên soft thì cứ space thui :D
Có lẽ là như vậy! (mà có vẻ soft đỡ lag hơn web, máy mình cùi trên web nó hiện khung ảnh rùi nhưng chưa hiện ảnh mịe chuẩn bị time out nó mới bắt đầu load 1 tý híc hsic)

vẫn chưa vô được soft team kolo :| :| 3 ngày rồi chưa làm gì :| :| sốt ruột quá :| Làm bằng web thì nó không cộng tiền :| Chẳng hiểu vì sao nữa

Kolo team ko lam dc thi remove het khoi group đi bạn ,rồi ra gõ KB thấy nhiều $$ rồi add lại zo group ma payment ka ka ka :)) :)) :)) dùng dual soft KB & PIX đóa .nêu ko có pm yahu mình send cho .

Last edited by a moderator:
koloteam nó đang bảo trì mà chỉ đánh solo được thôi ko đánh team đc kể cả trên web

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,165
Latest member
PhamDat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week