Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
Giá hiện tại khoảng 0.35 đến 0.39 à, thấp thê thảm. Về đêm có khá hơn không mọi người, mấy đêm nay không có đánh, gần sáng mới gõ.

Giá hiện tại khoảng 0.35 đến 0.39 à, thấp thê thảm. Về đêm có khá hơn không mọi người, mấy đêm nay không có đánh, gần sáng mới gõ.

Về đêm củng ko khá hơn đâu bạn ...tại đầu tháng giá lúc nao củng èo uộc vậy thôi .

Có lúc chiều hay tối em thấy giá là 0.5 nhưng mà hầu như toàn 0.3 với hơn một chút thôi. Hic, hiện giờ cũng là 0.3 :(

KOLO sắp sập rồi chăng ????? Page Team của nó cứ mất rồi có mất rồi có :| Rate tui làm cả năm rồi chưa bao giờ tệ như mây hôm nay :| :| . Cả về load nữa dạo này cứ chập chờn :| :|

Tạm thời chắc chuyển wa pix quá, nhưng có một số ban ko có acc pix thì phải đánh kolo hoy, pix ko cho reg hoặc là mua acc. Mọi người chuyển wa pix hết, ko ai đánh kolo là chắc nó sẽ tự đông len giá

có 1 câu hỏi là tại sao pix nhận hợp đồng cao hơn kolo ..mà sao các đối tác làm ăn ko hợp đồng với kolo cho rẻ tiền nhỉ...

có 1 câu hỏi là tại sao pix nhận hợp đồng cao hơn kolo ..mà sao các đối tác làm ăn ko hợp đồng với kolo cho rẻ tiền nhỉ...

Đây là 1 câu hỏi lớn!
Mà câu hỏi lớn thì rất khó trả lời :D

ko phải là pix nhận hợp đồng cao hơn kolo mà là trả luơng cho nhân viên cao hơn thôi, tất nhiên trả cao thì yêu cầu của nó cũng cao hơn.
Còn hợp đồng captcha thì cả pix vs kolo chắc cũng vài $/1k

kolo vẫn vậy, xấp xỉ 0.35. Hình như mọi người hay lập team làm hơn phải ko, bên Pix cung vậy, mình chưa từng lập team làm, nó có lợi gì hơn làm đơn vậy?

5h mà chỉ cò 0,46....gõ sao mà chịu nổi :binhsua163:

5h mà chỉ cò 0,46....gõ sao mà chịu nổi :binhsua163:

Đầu tháng chỉ vậy thui bạn :((
Cứ đợi tầm tầm cuối tháng là huy hoàng ngay mà hehe

---------- Post added at 06:01 AM ---------- Previous post was at 05:53 AM ----------

MIệ sao cứ thỉnh thoảng soft lại đơ
--> Web thì cũng ko vào đc kolo bị điên rùi :((

giá bây h là nhiu zday

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k