SCAM Update thông tin scam của 1 mem chuyên cho thuê Vip72

Status
Not open for further replies.

HQN1110

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Insuree Balance
0
Như topic http://mmo4me.com/threads/review-sau-1-thoi-gian-lam-offers.122817/ mình đã report về 1 thằng chuyên đi lừa đảo người khác. Loại cặn bã này còn vào để comment và pm yh mình để mời mình 1 lần nữa. Khá khốn nạn nó còn khoe cái chiến tích nữa . Rev cho anh em xem nhé:
- Trong 1 topic của 1 anh đăng hỏi thuê nick vip72, mình có ké cẩm viết 1 com hỏi thuê giống anh ấy
- Thằng khốn nhaỷ vào pm mình để giao dịch. Đoạn chat:

BUZZ!!!
khanh.nguyen8888: c thuê vip72 nữa k, mai m về qê, mùng 3 mới lên
me: ok ban
me: nick dien dan la gi vay
me: ma gia nhu nao ha ban
khanh.nguyen8888: 1.5$/ngày, m có topic bên bankcardvn đó, chuyên cho thuê vip72 ngắn và dài ngày
me: minh moi bi 1 chu
me: ben Bankcrad lua
me: cung 1.5$
me: cung ngan va dai ngay
khanh.nguyen8888:
khanh.nguyen8888: đừng bảo là m
me: cai do
me: chua biet
khanh.nguyen8888: nick nó là zì vậy
khanh.nguyen8888: http://bankcardvn.com/threads/193-Cho-thue-acc-Vip72.html?p=2092#post2092
khanh.nguyen8888 is typing...
khanh.nguyen8888: topic mình đây
Nghị: oh
Nghị: hoa ra lai gap ban
Nghị: noi chung
Nghị: xem the nao
Nghị: song lai di
Nghị: nhan cach kem qua
Nghị: bb ban

Cái link nó gửi , chính là cái link nó scam mình với nick thaonguyen. Nói chung loại này cần được giải quyết . Nó luôn theo dõi nhất cử nhất động của ae diễn đàn. chỉ chờ để lừa người thôi. Ae thuê hay mua cái gì chú ý cânt thận nhé. Các pro nào có khả năng,cố gắng tìm info để mọi người giải quyết việc này cho anh em yên tâm làm việc. 1 số người bị hại đọc topic của mình đã pm mình và chia sẻ cùng cảm xúc. Post lên để mọi người cảnh giác.
Riêng bạn THAONGUYEN ỏ KHANHNGUYEN gì gì đó. Mong bạn xem lại nhân cách của mình và dừng hành động này lại, tôi rất vui nếu bạn đọc topic này của tôi.
Cảm ơn cả nhà

nói thật mất lòng: ngu chết bệnh tật gì =.= mmo là v, tự bảo vệ hay nhất. Cũng tks thớt vì tinh thần share cảnh giác

Chào bạn,

Các vấn đề về SCAM, lừa đảo bạn hãy post bên box Scam cùng đẩy đủ các chứng cứ nha.
BQT sẽ giúp bạn xử lý các username SCAM, lừa đảo và cảnh báo cho các member khác.

Topic close.
Thanks,

Bạn vui long up đầy đủ proof và lập bên box report scam nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,669
170,771
Latest member
longnguyenthanh1
Back
Top Bottom