Request Update paypal, with về bank VN

siptrang1412

Junior
Reactions
33
MR
0.002
Facebook
Follow me on Facebook
- Kinh nghiệm rút min 100$ về bank ACB test thử, coi có lỗi hay bị refun gì ko.
- Tiền về bank thì cứ vậy mà băm thôi, có tiền mà t5 t6 thì e cũng đợi tới t2.
- E with lúc nào cũng là thứ 2 đầu tuần, và tầm trưa thứ 4 là tn đã về bank. Đã rút 2 -3 lần.
- E with bank ACB .

Paypal dạo này bị lỗi gì mà em with ko đc, kể cả sử dụng link with cũ

Em sử dụng link cũ đây, bấm Continue một hồi nó trả về lại giao diện này

Attachments

• Ko rút tiền đc.jpg
    Ko rút tiền đc.jpg
    127.6 KB · Views: 85
link with pp về gd cũ k xài dc nữa,ae có ai có nào lúc with mà xem dc name with theo acc hay name business k?
thank các bác

hỏi e cũng bó tay ... :v

câu hỏi đơn giản thế mà thiếm củng hông chỉ thì thật là dấu diếm nghề nghiếp quá rồi đấy!!! :eek::eek::eek:

làm sao để có $100 để rút vậy bác? :(

mình chỉ cho ... :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

trước hết thiếm cần có con paypal VN, rồi tìm trong khu vực mua bán (business zone) ai bán ppvn thì mua (lưu ý: cẩn trọng và căn nhắc khi chọn đối tượng giao dịch). Sau khi mọi thứ đã xong, thì withdraw về thôi!!! :D:D:D (withdraw thành công có cảm giác rất tuyệt vời ... ông mặt trời!!! :p:p:p)

bác ơi vẫn with ở gd new,mà with gd mới này k xem dc name,bác có cách nào lúc with xem dc name with là gì k?kiểu như gd cũ ngày xưa ấy,vì con pp này e name acc là tên ngkh,còn name bussiness là của e,nên e kb nó theo tên nào,khác name tiền k về.Thank bác
Thế thì vẫn check được ở https://www.paypal.com/businessprofile/mymoney phần Bank account chứ nhỉ?

câu hỏi đơn giản thế mà thiếm củng hông chỉ thì thật là dấu diếm nghề nghiếp quá rồi đấy!!! :eek::eek::eek:

mình chỉ cho ... :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

trước hết thiếm cần có con paypal VN, rồi tìm trong khu vực mua bán (business zone) ai bán ppvn thì mua (lưu ý: cẩn trọng và căn nhắc khi chọn đối tượng giao dịch). Sau khi mọi thứ đã xong, thì withdraw về thôi!!! :D:D:D (withdraw thành công có cảm giác rất tuyệt vời ... ông mặt trời!!! :p:p:p)
Ồ vậy á, topic 1 năm rồi mà mấy bố đào mộ lên làm gì không biết, hiện giờ em ngồi cột điện xin ăn qua ngày làm gì có tiền mà mua với chả bán :(

Ồ vậy á, topic 1 năm rồi mà mấy bố đào mộ lên làm gì không biết, hiện giờ em ngồi cột điện xin ăn qua ngày làm gì có tiền mà mua với chả bán :(

xin cho hỏi, cát hạ ngồi ở ngã tư nào vậy? :rolleyes::rolleyes::rolleyes: tại hạ chỉ muốn làm hàng xóm thôi! :D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,864
170,916
Latest member
Hocnuoipet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week