Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
popcash đú đởn tý
image.php
thèn này là off PC hay mobile vậy c

thằng guppymedia có ai chơi không mọi người. nét này ko biết add offer vô site như nào

thằng guppymedia có ai chơi không mọi người. nét này ko biết add offer vô site như nào
mình nhớ là thằng guppymedia nó xài hasoffer mà ta, không lẽ nó mới đổi qua cústom xài à :D
net này lạ nè :D lỡ net ngon pub lên đây thì nat nhanh thôi
thằng này k lạ mấy :D ko ngon lắm đâu :p

mình nhớ là thằng guppymedia nó xài hasoffer mà ta, không lẽ nó mới đổi qua cústom xài à :D

:D bác pro thế,j cũng biết, share mình vài net reg sell nào

nó xài link trust mà chịu hok biết add off kiểu gì

Chửi thằng BLVD như cờ hó. mà nó không chịu trả tiền. hịc hịc:mad:

Tháng 11 và tháng 12. giờ nó còn chưa chịu trả nữa
bữa nc với nó .hỏi nó giờ làm tiếp có pay chuẩn không thì thấy bảo chắc như đinh là pay chuẩn rồi nó giải thích trước bị nhà qc hold v..v .hỏi tiếp thế còn tiền mấy tháng trước thanh toán như nào thì im re .nói chung thằng này ảo lắm ko biết tn

bữa nc với nó .hỏi nó giờ làm tiếp có pay chuẩn không thì thấy bảo chắc như đinh là pay chuẩn rồi nó giải thích trước bị nhà qc hold v..v .hỏi tiếp thế còn tiền mấy tháng trước thanh toán như nào thì im re .nói chung thằng này ảo lắm ko biết tn
trước hỏi nó nó hứa là sẽ trả tiền từ đầu tháng. mà cuối tháng rồi chưa chịu trả

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,228
170,368
Latest member
quangtien123456
Back
Top Bottom