Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
E cũng chưa được 1better pay đây,ai biết cách mail nó pay tiền chỉ e hộ cái

Xác nhận 1bet và ksix đã pay cùng lúc cùng giờ cùng phút 2h10 sáng nay.nhưng thàng 1bet chỉ pay 1/10 ,ksix có invoi tháng 4 nhưng lại pay tháng 3 có ai bị ít như mình không
Xác nhận K6 giống bác này còn 1bet em cũng chưa nhận đc :(

Xác nhận 4 acc 1beter chua acc nao duoc pay ! Các net : matomy - Ksix - blVD - OR đều đã pay cả - mới check pp xong
May 8, 2014 Payment From
MATOMY LTD.
Completed

$xxxx.91 USD
Select record 1 May 8, 2014 Payment From
MATOMY LTD.
Completed

$xxxx.82 USD
Select record 2 May 8, 2014 Payment From
MATOMY LTD.
Completed

$xxx.49 USD
Select record 3 May 8, 2014 Payment From
KSix, LLC
Completed

$xxxx.40 USD
Select record 4 May 6, 2014 Payment From
Blvd Media Group LLC
Completed

$xxx.33 USD
Select record 5 May 6, 2014 Payment From
Blvd Media Group LLC
Completed

$xx.25 USD
Select record 6 May 2, 2014 Payment From
barbara norris
Completed

$xxx.56 USD

Last edited:
E cũng chưa được 1better pay nữa,đau đầu với thằng này quá

Wire k6 tầm khi nào về vậy mấy pác ???

Wire k6 tầm khi nào về vậy mấy pác ???
Wire chắc hơn 1 tháng bác ạ, em tháng 2 wire mà giờ chưa thấy nên vừa rồi chuyển sang PP mà giờ vẫn chưa lấy đc tháng 2 phũ vãi !

Wire chắc hơn 1 tháng bác ạ, em tháng 2 wire mà giờ chưa thất nên vừa rồi chuyển sang PP mà giờ vẫn chưa lấy đc tháng 2 phũ vãi !
đệt :eek:

Wire chắc hơn 1 tháng bác ạ, em tháng 2 wire mà giờ chưa thấy nên vừa rồi chuyển sang PP mà giờ vẫn chưa lấy đc tháng 2 phũ vãi !
Thế jo nó chưa báo đã paid mình chuyển sang pp được chứ C ??? Do thấy thấy báo đã paid qua Wire ??? Lần đầu nhận nên kko biết :(

Thế jo nó chưa báo đã paid mình chuyển sang pp được chứ C ??? Do thấy thấy báo đã paid qua Wire ??? Lần đầu nhận nên kko biết :(
Em cũng ko biết đâu nếu nó wire cho bác rồi thì để im đi, em tháng 2 đợi nó đến giờ chưa lấy đc nhưng tháng 3 thì paid rồi ko biết nó xử lý thế nào nữa hay nó éo paid thì ngu người :(

Nếu muốn chuyển qua PP thì phải contact nó thôi.

Em cũng ko biết đâu nếu nó wire cho bác rồi thì để im đi, em tháng 2 đợi nó đến giờ chưa lấy đc nhưng tháng 3 thì paid rồi ko biết nó xử lý thế nào nữa hay nó éo paid thì ngu người :(

C ko hỏi nó ah ??? Mình ko biết cứ chuyển sang PP rồi la làng vs nó paid xem sao . Nếu nó bảo paid qua Wire thì hỏi thử mất nhiêu ngày thôi

C ko hỏi nó ah ??? Mình ko biết cứ chuyển sang PP rồi la làng vs nó paid xem sao . Nếu nó bảo paid qua Wire thì hỏi thử mất nhiêu ngày thôi
Em hỏi nó xuốt nhưng nó cứ bảo em là kiên nhẫn chờ đợi mà đợi gần đến đơt thanh toán tiếp ko thấy em chuyển lại về PP luôn. :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,261
172,300
Latest member
xuanphu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week