Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Mình nghĩ bạn nào về tiền chậm thì cũng đừng sốt ruột mà gửi mail suốt thế .Chậm thì nó sẽ vẫn về trừ khi nó quên pay cho mình hay trục trặc gì mà không nhận được tiền thì hẵng mail .gửi mail nhiều có khi làm nó phát cáu .mà làm thì toàn chơi cheat rồi như mấy thằng chép bài được ít điểm hơn thằng làm mà cứ đi thắc mắc .khuyên các bạn vậy không nó lại để í mấy admin việt thì khổ

Mình nghĩ bạn nào về tiền chậm thì cũng đừng sốt ruột mà gửi mail suốt thế .Chậm thì nó sẽ vẫn về trừ khi nó quên pay cho mình hay trục trặc gì mà không nhận được tiền thì hẵng mail .gửi mail nhiều có khi làm nó phát cáu .mà làm thì toàn chơi cheat rồi như mấy thằng chép bài được ít điểm hơn thằng làm mà cứ đi thắc mắc .khuyên các bạn vậy không nó lại để í mấy admin việt thì khổ
bác này nói chuẩn nè :oops:

chính xác, mình nóng ruột cũng lên đây chém vậy chứ không mail dục nó, tầm 28-29 không về mình mới mail,:(

chán nhĩ BLVD đổi sang 30 khi nào sao mình hok có mail nó nhĩ
tháng trước vẫn là 15
ngồi hóng kiểu này hơi bị đau tim
mem thì pay hết rồi giờ nó hok pay chắc phá sãng

sáng cày offf sonic thấy lổi app info login acc sonic thì:
Sorry! We are currently under maintenance.
Please load the page again in few minutes.

có tí tẹo blvd, mà đói mấy ngày ngồi hóng, chán quá mà k biết có nên làm tiếp k
toàn làm suvey, click offer đầy đủ, k cheat chiếc gì cả mà bị nó trừ 1/3. chẳng thấy trừ mấy con download trong blacklist
k biết blvd nó chém cái giống gì
Đã đói lại còn rách

toàn làm suvey, click offer đầy đủ, k cheat chiếc gì cả mà bị nó trừ 1/3. chẳng thấy trừ mấy con download trong blacklist
Đã đói lại còn rách
haha.cái này khó.nó chém cũng hên xui thôi.download thì đã sao. :p

Đã đói lại còn rách

Vấn đề này mình nghĩ nó trừ chung bạn à .vd no check tổng tháng 2 tỉ lệ fraud là 30% toàn hệ thống thì nó sẽ trừ trung bình các acc từ 20-50% tùy theo acc đó có tiền sử bị băm nhiều hay không .mà lí do chính là do thằng manager mới thay nó làm chặt .trước mình làm trên 1k mà trừ có vài chục

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,454
Latest member
Haiau199x
Back
Top Bottom