Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Cho mình hỏi cpagrip pay vào ngày nào vậy! Là nét mấy vậy anh em! Còn chiến được không ạ
Cpagrip Net 30, Net 15, Bi weekly,
Net 30 Pay vào thứ 6 cuối cùng của tháng.Một số điều bạn cần biết là Net này nát rồi =.='' baned acc liên tục, trừ tiền ko lý do và nhiều khi gần đến ngày pay thì nó trừ dưới min pay. Tháng trk thấy có pro nào trong này bị trừ 6k $ :))

mấy bạn ơi cho mình hỏi sao SR app nó bay giờ báo là " you are no longer earn money from this app " là sao vậy. ai biết giúp mình với huhu :((
bi delete app. Lap app khac ma chjen thoj. Ma ban lam thang nay thang trc bi tru bnhiu phan tram?

ai chưa được sonic paid thì mail cho nó đi, sáng nay mình làm, vừa paid xong. :binhsua06:

ai chưa được sonic paid thì mail cho nó đi, sáng nay mình làm, vừa paid xong. :binhsua06:
Cậu ơi cho tớ hỏi với tháng 4 tớ làm được 175$,tháng 5:140$,tổng cộng:315$,vậy có được paid tháng 5 ko?acc của tớ là acc 40,cảm ơn.

Mới mail cho sonic nó hẹn 14-15 mới pay. :binhsua48:

ai wire sonics chưa về thì đợi 15-16/7 nhé :).

các pro cho mình hỏi là mình có 2 acc của 1 net thì có thể đăng nhập cùng 1 máy mordem ko ( đã xóa cookie, reset mạng)
Thank ah

các pro cho mình hỏi là mình có 2 acc của 1 net thì có thể đăng nhập cùng 1 máy mordem ko ( đã xóa cookie, reset mạng)
Thank ah
Khuyên thím là ko nên, vs các net lớn n làm nghiêm thì có thẻ banned nick, vs các net hasoffer thì n sẽ bỏ qua thôi (nhưng vẫn phải xóa cookie)

Thank ah
thoải mái đăng nhập vì các net đã cheat đc nó cũng không quan trọng vấn đề này lắm . Trừ trường hợp cậu đặt email theo kiểu [email protected], [email protected],.... thì sẽ bị để ý thôi :binhsua58:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,010
Latest member
lehong2002

Most viewed of week

Most discussed of week