Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.

sangmt

Senior
Reactions
1,210
MR
0.000
Chat with me via Skype
Nhận pay 4 lần hơn 1k5 rồi chả thấy lock liếc gì :-?? tháng này cũng gần 800 đang chờ with :-??, acc mình còn toàn đc paid sớm, chả hiểu các bợn làm kiểu chi mà bị lock ta :-??

Cunz em may mắn vậy à, chắc theo em học đạo quá :))

locmmo

Hero
Reactions
389
MR
0.261
Follow me on Facebook
Sonic tháng 4 làm ko đủ min pay, cày tháng 5 giờ được pay mà có điều lạ là tháng 5 mình làm <1k thế bạn nào trả lời dùm mình với
1. mình chỉnh thanh toán qua bank sao tự dưng hôm nay nó pay qua paypal có phải là <1k nó chỉ thanh toán qua paypal ko.
2. làm sao mình coi được mình làm trong tháng 5 được bao nhiêu vì khi thanh toán trong paypal nó chỉ bảo là thanh toán cho tháng 5 còn tháng 4 mình củng làm được tầm 60$

Tình hình là các bô lão kêu bị lock acc Ultra, e đã mạo muội chát thử vs Zoltan. Và kết quả là fraud traffic nhiều nhất tới từ các country us uk ca be, và chủ yếu là off download. Có một số thằng nào đó đang " they forward tracking pixels to fake leads ". Và anh em nào ăn nhằm mấy con đấy là dính cmn đạn :-T, post lên cho a e đề phòng các off down ở các countries trên nhóa :-T

Sonic tháng 4 làm ko đủ min pay, cày tháng 5 giờ được pay mà có điều lạ là tháng 5 mình làm <1k thế bạn nào trả lời dùm mình với
1. mình chỉnh thanh toán qua bank sao tự dưng hôm nay nó pay qua paypal có phải là <1k nó chỉ thanh toán qua paypal ko.
2. làm sao mình coi được mình làm trong tháng 5 được bao nhiêu vì khi thanh toán trong paypal nó chỉ bảo là thanh toán cho tháng 5 còn tháng 4 mình củng làm được tầm 60$

1) có thể nó chưa update payment account của cậu, vấn đề này thì mail bảo nó cập nhập.
bao nhieu nó cũng thanh toán qua bank wire, còn paypal trên 1k thì khong nhận qua paypal được.
2) vào My Account chọn Statesments ==> chọn tháng muốn xem ==>> click vào View.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,260
Latest member
anhnhienxanh

Most discussed of week

Most discussed of week