Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
blvd còn 160$ đang hóng đây.:|... Contact nó rồi nó gửi mail về nói gửi cho nhân viên nó kiểm tra rồi thanh toán sớm.. mà chưa thấy í ẹ gì

Hello,

We have noticed most if not all of the user activity coming from your application is suspect of fraudulent and offer abuse activities. We have blocked over 800 user attributes from our services relating to this application. We expect to see chargebacks from our networks which may impact your payments. Please be advised Playerize does not tolerate deliberate user or publisher abuse and we will take action.

Please review your user base and block any suspicious or abusive sources going forth. Should you have any further concerns please contact us directly.

Regards,

Thân tặng :binhsua79::binhsua79:

Net nào vậy bác :binhsua04:

chat vs thím kendra chán vãi ra,hỏi chừng nào paid im re.contact từ tuần trước tới giờ chả paid,tháng nàu cũng trễ. :binhsua16:
Payment were resent on friday does your Paypal allow payments ?
check chã có gì bực cái mềnh giờ thím í im re rùi mail cho carter thử xem:m006:

có bác nào nhận được wire sonic chưa?///////////////có báo rùm em một tiếng với

Chán thím kendra vãi ra.. hứa hẹn linh tinh... wire mà chờ dài cổ.. cách đây 3 hôm kêu 24-48h . tới giờ chẳng thấy mẹ gì:binhsua04:

he he... hóng mãi cuối cùng vừa đc thằng ksix wire về tới rồi ..:D... đang đau đầu thấy cái tin nhắn vcb cái là sướng :binhsua07:. chỉ còn hóng blvd thôi..

mệt mỏi với wire Sonics

có invoice là về đó mà

Thằng blvd em contact cho nó một lần cách đây 5 ngày.. nó báo sẽ gửi cho nhân viên kiểm tra và thanh toán sớm mà tới giờ chưa thấy gì.. ko biết có nên contact lại lần nữa hok bác nhỉ . ai cho em một lời khuyên với :binhsua07:

Thằng blvd em contact cho nó một lần cách đây 5 ngày.. nó báo sẽ gửi cho nhân viên kiểm tra và thanh toán sớm mà tới giờ chưa thấy gì.. ko biết có nên contact lại lần nữa hok bác nhỉ . ai cho em một lời khuyên với :binhsua07:
tiếp tục chờ thôi:binhsua94:đừng bỏ cuộc

tình hình là sáng nay đã đc paid cả 2 net blvd và ksix,các pro tiếp tục hóng nhé,từ từ cũng đến lượt thui!chúc may mắn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week