Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
đầu tháng 7 pay tháng 5

Mình còn 2 thắc mắc nữa là:
1. Vậy sang đầu tháng 8, nó sẽ pay toàn bộ tháng 6 cho mình, và cứ thế tháng 9 mình nhận được tháng 7.... đúng kô nhỉ?
2. Nếu tháng 5 mình không đủ min pay thì có phải sang tháng 6, mình sẽ được pay tháng 5 + tháng 6 nếu tổng 2 tháng này đủ min pay là 200$ đúng kô nhỉ?

Tks

1. Đủ min theo tháng là đc paid sau khoảng 35 ngày
2. Được cộng nhưng net nó hay quên lắm đó :binhsua04:

chưa biết là sẽ đc paid net 40 hay 60 nha:m043:net 60 làm tháng 5 thì đợi đầu tháng 8 đc paid:m131:mà chắc net 60 cmnr

- minh lam super rewar het thang 5 du min 100 $ . thi 16 thang 6 co kha nang duoc pay ko các bờ rồ :binhsua12:

ak . co phai gui w8 cho no ko nhi

- minh lam super rewar het thang 5 du min 100 $ . thi 16 thang 6 co kha nang duoc pay ko các bờ rồ :binhsua12:

ak . co phai gui w8 cho no ko nhi
hên xui nhé bạn,nhưng mà chắc ko đc paid nhanh vậy đâu,nó hẹn tới hẹn lui,hẹn mà ko có ngày về:binhsua01:vài tháng sau nó quên luôn

Hello,

We have noticed most if not all of the user activity coming from your application is suspect of fraudulent and offer abuse activities. We have blocked over 800 user attributes from our services relating to this application. We expect to see chargebacks from our networks which may impact your payments. Please be advised Playerize does not tolerate deliberate user or publisher abuse and we will take action.

Please review your user base and block any suspicious or abusive sources going forth. Should you have any further concerns please contact us directly.

Regards,

Thân tặng :binhsua79::binhsua79:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,361
171,415
Latest member
tutokyo
Back