Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Các pro cho em hỏi là em nhận invoice của ksix là 436$ thì em sẽ nhận được đúng với số tiền trong invoice đúng hok..
Mà em wire về VCB sáng nay nó báo nhận đc 1 triệu VND là có nhầm lẫn gì hok nhỉ...

Last edited by a moderator:
Các pro cho em hỏi là em nhận invoice của ksix là 436$ thì em sẽ nhận được đúng với số tiền trong invoice đúng hok..
Mà em wire về VCB sáng nay nó báo nhận đc 1 triệu USD là có nhầm lẫn gì hok nhỉ...

1 triệu USD thì triệu phú cmmr :binhsua141:

Mà em wire về VCB sáng nay nó báo nhận đc 1 triệu VND là có nhầm lẫn gì hok nhỉ...

thế nhầm nặng rồi :m122: vì wire fee cũng 20 - 30$ gì thôi mà :-?

pm cho bọn nó xem thử....thế thì chắc bị lộn rồi

Có ai with tiền paypal từ hôm qa về bank complate chưa ?? sao gần 30h rồi mà nó vẫn pending nhỉ ?

Công nhận là bực quá thể ấy chứ.
Nếu nó pay tự động qua api thì hình như không mất fee thì phải. Lại đỡ bị pp để ý hơn
Tháng trước nó pay blvd bằng tay, bị trừ mất hơn $40, xong rồi pp nó limit luôn, bắt phải cung cấp invoice các kiểu rồi phiền hà đủ thứ @@

Công nhận là bực quá thể ấy chứ.
Nếu nó pay tự động qua api thì hình như không mất fee thì phải. Lại đỡ bị pp để ý hơn
Tháng trước nó pay blvd bằng tay, bị trừ mất hơn $40, xong rồi pp nó limit luôn, bắt phải cung cấp invoice các kiểu rồi phiền hà đủ thứ @@
ksix lần trc nó cũng pay tay trừ theo % số tiền , xong mình cũng ăn limit nản

- - - Updated - - -

Elead paid :binhsua141:
bác pip sướng nhỉ , dc pay rất là nhiều net :binhsua117:

Có ai with tiền paypal từ hôm qa về bank complate chưa ?? sao gần 30h rồi mà nó vẫn pending nhỉ ?
e cũng giống bác bị 1 acc with ngay sau khi nhận blvd vẫn pending, còn các acc còn lại with completed như bt sau 24 tiếng , sốt ruột thật :(

các pro tư vấn dùm em chút..trả là paypal của em bị limit nên em có vào net blvd add paypal khác vào nhưng đến hôm nay em vẩn chưa được paid.khi add paypal em có cần mail cho kendra không vậy..:binhsua09:

Mới contact kendra và biết thực ra nó ko send nhầm tiền cho mình mà nó nói send trước một số ít để test xem tài khoản bank của mình có tồn tại không.. Và sẽ gửi nốt vào 24-48h sau. Vậy nên mọi người dùng wire có thể yên tâm nhé.. Tiền sẽ về sớm thôi..
p/s: Thanks đại ca w3offer rất nhiều.. :binhsua14:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,042
173,115
Latest member
ares1993

Most viewed of week

Most discussed of week