Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Làm gì mà acc 70 pa?Cái đó là net 40 có nghĩa là cách 40 ngày kể từ ngày cuối tháng làm sẽ nhận được $.Vidu như làm tháng 3 thì ngày 10 tháng 5 sẽ nhận được $
hehe ta đùa mà cũng bắt bẻ,chứ acc vip làm gì mà net 70 :binhsua01:

mấy pro cho mình hỏi net sonic khi add vô site để chiến thì mình cứ solo bình thường hay là phải làm gi để tăng rank... ko vậy. Mình chỉ có mổi ông nét này
thank

các admin đâu rồi nhỉ

mấy pro cho mình hỏi net sonic khi add vô site để chiến thì mình cứ solo bình thường hay là phải làm gi để tăng rank... ko vậy. Mình chỉ có mổi ông nét này
thank
Cứ solo bình thường thôi ,click nhiều vào ,đảm bảo tỉ lệ click~revenue <10~15% là đc ,net 60 chờ dài hết cả cái cổ ,mình chiến Net 30 mà đã nóng trong người lắm rồi :)

Các bác cho em hỏi làm sao để biết acc nào là Net 60 hay net 30. Thanks các bác trước!
Đọc trong rule , FAQ của site Net hoặc contact trực tiếp với AM để biết thêm chi tiết kế hoạch payment

220$ làm trong tháng 2 ko biết có phải cuối tháng 5 đầu tháng 6 mới nhận từ net sonic ko vậy các bác ????:binhsua09:

net sonic sau khi làm đủ 200$ trong tháng thì có cần làm gì thêm để được pay không ạ? như contact hay w8 ? hay cứ thế chờ nó send tiền thui ?
Thx

Last edited by a moderator:
net sonic sau khi làm đủ 200$ trong tháng thì có cần làm gì thêm để được pay không ạ? như contact hay w8 ? hay cứ thế chờ nó send tiền thui ?
Thx
Cần phải làm tới khoảng 300 để tránh trường hợp nó trừ tiền đi thì còn đủ min pay. Ngoài ra ngồi đợi tiền về thôi bạn :D

Cần phải làm tới khoảng 300 để tránh trường hợp nó trừ tiền đi thì còn đủ min pay. Ngoài ra ngồi đợi tiền về thôi bạn :D

không cần w8 luôn hả bạn? cho mình hỏi luôn cái payment info này có cần điền đầy đủ không?

Sẵn đây hanhyes cho mình hỏi với, 220$ làm trong 7 tháng tới cuối tháng 2 thì nó có pay ko, đợi lâu quá :(
Theo mình thì làm vài tháng mới đủ min kiểu cộng dồn vài tháng thì nên nghỉ ko chiến nữa .Bọn wall này nó hay quên + lắm ,radium của mình cũng bị tương tự trước làm đc mấy chục $ xong bỏ đến tháng 3 mới làm lại đến lúc pay nó quên luôn mấy chục $ kia của mình @@

Sẵn đây hanhyes cho mình hỏi với, 220$ làm trong 7 tháng tới cuối tháng 2 thì nó có pay ko, đợi lâu quá :(
chắc là ko quá:m021:vì có thể bị trừ tiền ko đủ min hoặc lâu quá nó quên luôn,mà bạn cũng kiên trì dữ:m021:

Như thế này là ok rồi.
Khi nào bạn làm > 1k/ tháng thì mới phải điền mấy cái ở phía trên (vì >1k là sonic nó bắt phải wire)

ai bảo cậu >1k là phải wire? ngt để paypal thì nó pay bằng paypal chứ mắc gì phải wire? :binhsua115:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,225
172,268
Latest member
ghetbonchen

Most viewed of week

Most discussed of week