Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

Q7 đây bác

Ai ở đà lạt ko nhĩ ... alone vl

Có Bác nào làm CPA submit không zậy :) ?? đang định chuyển qua làm CPA :) mong mấy Bác đi trước cho tí ý kiến

Đang định đầu tư Buy Mobile traffic luôn :) ai có cùng ý tưởng có thể trao đổi nhe .

Thanks đã đọc

P/s : Định chuyển giao công nghệ làm Offer CPI Full Option ( Area : VLong-CTho-TGiang-HGiang-ĐThap ) Mem nào cần thì trade luôn

>>>> OFF >>> ON >> OFF >>>ON >>> Money
CPA submit dễ hơn CPI nữa đó bác :D ko có phone mà submit thôi :(

up cái xem chiều nay có net nào paid ko nào
có ai ở Đồng Hới ko ta

Có Bác nào dạy em làm CPA sumbit mail ko ? xin hậu tạ bằng 1 vé đi China offline ra mắt văn phòng của NET :)

Có ai đi hóng cùng ko ? qua xem bọn nó làm cái hội cho Mobile Marketing thế nào :), biết đâu gặp mấy thằng AM từng làm cho nó kaka

Chuẩn bị bay >>>> Chơi với CN cho nó lành có gì dễ đòi nợ nó hơn tụi US phân biệt chủng tộc huhu:rolleyes::rolleyes:

Có Bác nào dạy em làm CPA sumbit mail ko ? xin hậu tạ bằng 1 vé đi China offline ra mắt văn phòng của NET :)

Có ai đi hóng cùng ko ? qua xem bọn nó làm cái hội cho Mobile Marketing thế nào :), biết đâu gặp mấy thằng AM từng làm cho nó kaka

Chuẩn bị bay >>>> Chơi với CN cho nó lành có gì dễ đòi nợ nó hơn tụi US phân biệt chủng tộc huhu:rolleyes::rolleyes:
hóng tin từ bác ..

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week