Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

NET nó không Scam mà nó cắt giảm biên chế ( Nó sẽ bem Publisher cũ rồi tuyển Publisher mới ) hoặc là nó có thay đổi nhân sự về Lãnh đạo hoặc là có vài thành viên ra riêng cưới vợ nên Finance nó ko chi trả đồng đều cho Pub mà chỉ trả cho 1 số nào làm ổn và lâu dài thôi :)

:D:D Mình đang bị 1 NET như thế :( Sếp nó ko trả lưởng cho nhân viên, nhân viên nó đình công, nó gửi Invoice qua Ads luôn mà ko qua NET, Ads nó Pay thẳng cho mình mà ko qua Finance của công ty

Nhờ AM nó thân thiện nó giúp mình chứ ko thì nó cũng chả Pay cho mình luôn

:oops::oops:
hư cấu

hư cấu
chuyện đó quá bt mà. giao thông với am thật tốt + traffic được adv đánh giá tốt thì chuyện này cũng bt

Trong này có bác nào chơi mobidea withdraw về payza k?

Net cậu nói của tụi Ấn Độ phải không
thằng nào cũng được hết mà b, chung chung là như vậy, còn tùy cách nói chuyện và độ dễ tính của AM nữa

Bác các cho em hỏi: Payment Method:Check / ACH nghĩa là nó thanh toán theo như thế nào ạ, tiện thể cho e hỏi luôn là bọn mundo ngoài thanh toán wire thì nó còn phương thức thanh toán nào nữa không, em xin cảm ơn!

redfirenetwork còn pay không anh em, Đăng ký nó 5 tháng trước hôm qua nó mới gửi mail chấp nhận, thấy nghi nghi vl
chắc nó chưa từ chối sớm. để dành lúc nó thu nhập kém sẽ nó approve dần dần những mail có triển vọng để tăng năng suất cho nó đó :D
mh cũng có gần chục mail spam mấy tháng trước giờ nó mới cho nè :rolleyes:

Ai nói NET ko paid nữa nào ??? :) đủ tiền đóng tiền điện Internet rồi :) hahaha động lực chiến tiếp

kích thích cho anh em nhe @@ có $65

500 ae cho hỏi Sonic tháng này có invoice chưa ạ, sao hnay 20 r mà mình chưa thấy gì :(:(:(
Chắc bị bão ảnh hưởng C ơi :) sau bão trời lại sáng thôi !

>>>> CẦN BUY DATABASE PHONE GEOS : UK, CA, US, TK NÓI CHUNG CỦA CHÂU ÂU <<<<<<< SUBMIT SMS ACTIVE >>>>>>>>>>>>

AI CÓ CONTACT NHE :D HOẶC TRADE VỚI 10K MALAI CỦA MÌNH ĐANG CÓ :D ( BAO NHẬN SMS SỐ THẬT 100% )

3 tuần rồi chưa thấy Appflood paid. Bác nào có tin gì share mình với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom